Chào mọi người.

Không biết có ai có ý tưởng kinh doanh online mặt hàng sữa bột như mình không. Nhìn chung mình thấy ít ai làm dịch vụ này. Bán online và giao hàng tận nơi cho khách hàng.

Hiện tại mình đang bán sữa bột nhãn hiệu Gold Food, sữa này mình bán thì đảm bảo về chất lượng rồi, đã được kiểm duyệt đầy đủ. Đây là sữa nội không phải ngoại nhập nên giá cả cũng hợp túi tiền của người tiêu dùng. Công việc của mình là cung cấp sỉ các dòng sữa của Gold Food, song, mình nghĩ tại sao không thử kinh doanh mặt hàng này online nhỉ.Mình nghĩ người ta bán mỹ phẩm, quần áo, thuốc trên mạng đầy rẫy, thu lời nhiều. Tuy nhiên chưa chắc đã đảm bảo an toàn. Trong khi sản phẩm của mình thì đảm bảo 100%, sức khỏe là hàng đầu mà, sao không làm được nhỉ.

Vì công việc của mình bên ngoài cũng khá bận rộn. Nên bạn nào có cùng ý tưởng như mình thì cùng hợp tác nhé. Mình sẽ cung cấp sữa giá sỉ cho các bạn, tất nhiên giá cực kỳ ưu đãi luôn,mình sẽ cung cấp bảng giá cho các bạn luôn, cả giấy chứng nhận an toàn nếu muốn. Các bạn chỉ việc tìm người mua, rồi đặt hàng mình thôi, như vậy tránh rủi ro hơn việc mua sẵn hàng về trữ rồi bán dần dần.

Ai muốn tham gia thì trao đổi với mình nhé! :) à mình ở TP. HCM :):):)