Chả là em có thằng em chồng, cũng mở công ty TNHH được 2, 3 năm gì đấy!Mấy hôm trước tự dưng thấy nói chuyện với vc chồng em là bán tên công ty(dạo này làm ăn chán nên muốn chuyển hướng!!!), có ký hợp đồng mua bán đoàng hoàng(nội dung HD thì vc em ko bit:Worried: nhưng đại loại là em chồng em bán tên công ty cho họ để họ chuyển tên công ty và DKKD, con dau còn bên em chồng thì fải quyết toán thuế) ngày 25/9 này sẽ hoàn tất thủ tục giữa hai bên!

Thế nhưng có vấn đề thế này ah!

- Em chống em có hỏi bên VP Luật TP Hn thì họ nói rằng làm như thế là ok rùi! còn em dâu thì hỏi tư vấn luật trên tổng đài 1080 thì lại trả lời rằng không được giao con dau và DKKD như thế(sau khi ký hợp đồng) váỵơ bên kia là công ty ma, sợ họ lừa đảo, hay buôn lậu gì đó . lợi dụng danh nghĩa công ty em chông em....

CHỉ có vậy nên 2vc cãi nhau, vợ bỏ về nhà MĐ, đòi ly hôn:mad::mad::mad:(vì bảo ko muốn ngồi tù cùng chông???:Sigh::Thinking: ) mà BMC thì ở xa có mỗi vc chồng em là trưởng nên phải gq thay ông bà!!!:Crying:(ko bít có nổi không???:Sad:)

Em cũng không rành vụ này lắm!

Có bác nào biết chỉ hộ em với! Vì mai la 25/9 rui!!!