Dạ em xin chào mọi người,

Tình hình là em sắp làm luận văn tốt nghiệp về quảng cáo trong ngân hàng và sự ảnh hưởng của nó đến thái độ khách háng...!!!

Để hoàn thành luận văn này, em cần phỏng vấn
những người phụ trách về marketing/ PR/quảng cáo của các ngân hàng thương mại cổ phần đô thị

Bài interview của em chỉ gồm khoảng 15 câu hỏi, sẽ đại khái như là ng/hàng bạn dùng hình thức quảng cáo nào?? Tần suất quảng cáo?? Số ngân sách chi trả cho quảng cáo?? Kết quả bán hàng trước và sau khi quảng cáo tăng hay giảm--> (cái nè em k cần số liệu bảo mật gì ạ, em chỉ hoi TĂNG HAY GIẢM ạ)??

Hiện tại em chưa làm survey vì topic của em chưa biết có dc supervisor chấp nhận không (Dạ em đi du học, đến tháng 10 may ra mới có supervisor chỉ dẫn nên e chưa hỏi dc ạ)

Em xin nhờ những anh/chị nào làm ở các ngân hàng/ hoặc quen biết ai làm mảng marketing/ quẩng cáo ở ngân hàng hỏi giúp em xem họ có trả lời phỏng vấn của em được không ạ??

NẾU ĐƯỢC PHÉP PHỎNG VẤN, KỲ NGHỈ NOEL NÀY EM SẼ VỀ VIỆT NAM VÀ ĐI PHỎNG VẤN.....CHỨ CHƯA PVAN NGAY ĐƯỢC Ạ..!!!!

MỌI NGƯỜI AI CÓ ĐI NGANG QUA CỐ GẮNG GIÚP EM VỚI Ạ...!!!

EM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN Ạ!!!!!:o:o:o:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Applause::Applause::Applause::Applause::Rose::Rose::Rose: