Hỏi: Chào các chị! Em đang có nhu cầu tân trang lại vòng 1 để cải thiện tình trạng như quýt hiện tại của mình! Em thấy nhiều chị đã đi nâng ngực và kết quả thì mỹ mãn, em nhìn thích quá nên cũng muốn đi nâng ngực để đỡ phải mặc áo độn dày với lại để tránh bị gọi là hai lưng.^^

Xem thêm: Phẫu thuật nâng ngực bằng túi độn ngực đầy đặn căng tròn tự nhiên

Nhưng cũng có nhiều chị đi phẫu thuật lại bị hỏng hoặc gặp biến chứng nên em cũng sợ và không biết nâng ngực ở đâu đẹp và an toàn. Các chị nào đã từng có kinh nghiệm nâng ngực thành công thì mách em với ạ!

Xem thêm: Phẫu thuật thu gọn vú phì đại an toàn đẹp tự nhiên với công nghệ đặc biệt

Đáp: Chào chị! Nâng ngực thì nhiều nơi làm lắm, cũng tùy vào túi tiền mà lựa chọn nữa. Nếu chị không lo lắng về vấn đề tiền bạc thì nên chọn mấy bệnh viện lớn lớn hoặc uy tín ấy, tất nhiên là giá cao thì chị sẽ được chăm sóc chu đáo và tận tình hơn nhiều. Mình bỏ tiền mua dịch vụ mà! Trước em cũng làm, rồi tìm mãi vẫn chưa ưng bên nào sau được giới thiệu làm ở Asean, làm được 1 năm rồi. Nói chung là hài lòng! Chị thử đến đó cho người ta tư vấn xem!