Xin chào tất cả các thành viên yêu quý của Mod,

Mod vừa tổng hợp xong bài thi và đã có kết quả của mình đây cả nhà ơi.

Mod xin nhận xét 1 ít về bài thi của mình tuần này nhé:

- Các bài thi đều đầy đủ, chi tiết,dài(Mod khuyến khích ngắn gọn cơ :D), hình ảnh được các mẹ chú trọng hơn trong bài thi này (chính vì vậy mà Mod khó chấm quá đi mất :D)

- Bài thi đợt này các mẹ đã chia sẻ rất tốt các kinh nghiệm cá nhân, có mẹ còn nêu ra được các cách tiết kiệm ga khi nấu ăn, Mod nể các mẹ quá nên Mod cũng đã về học học ngay cách của các mẹ.

Tóm lại là chấm bài của các mẹ thật khó, không biết nên trao giải cho ai vì ai cũng xứng đáng hết. Hic. Nên khi công bố kết quả, mẹ nào không được giải cũng đừng buồn nhé, vì các bài chỉ chênh lệnh suýt sao thôi.

Và đây là danh sách đoạt giải:

Lượt like nhiều nhất:

Bài “Bếp gas nhà mình” của thành viên PT2012

Bài xếp hạng:

Giải nhất: “Samurai SA-590, bạn đồng hành cùng tôi chăm sóc bữa cơm gia đình” – thành viên Esver

Giải khuyến khích :

Bếp ga Rinai RV_6Slim – Đại sứ mang những món ngon cho gia đình mình” – thành viên thq

Bếp gas Benza chăm chút từng bữa ăn gia đình” – thành viên Hania

Mod rất cám ơn các kinh nghiệm quý báu của tất cả các mẹ chia sẻ ở đây. Hi vọng các mẹ sẽ học tập được lẫn nhau để luôn giữ các vật dụng gia đình mình 60 năm vẫn xài tốt nhé.

* Các mẹ đoạt giải gửi thông tin đầy đủ về hộp thư của Mod_KNH4 để Mod gửi quà cho các mẹ.