http://tuyetchieusieutrang.com/#/Cuoc-Thi/Chi-Tiet/133

Nhà chồng mình hiện có tới 4 thế hệ chung sống dưới một mái nhà. Tuy cách xa về độ tuổi nhưng cuộc sống rất hòa hợp, hạnh phúc. Mình nói ra không phải để khoe cùng các mẹ mà vì có một chuyện liên quan đến tuyệt chiêu siêu trắng của Tide nên muốn chia sẻ cùng các mẹ ạ.

Chẳng là ông nội của xã mình năm nay cũng ngoài 80, tuy còn rất mình mẫn nhưng do biến chứng một lần bị ngã nên không có khả năng đi lại, ông phải nằm cả ngày. Chưa kể ông phải uống rất nhiều thứ thuốc nên ngay cả mùi mồ hôi cũng thấy mùi thuốc. Vì vậy, quần áo, nhất là vỏ gối của ông luôn có vết ám và mùi mồ hôi rất khó chịu. Mẹ chồng mình chăm ông kĩ lắm, mẹ bảo chăm người già cũng phải kĩ như chăm trẻ sơ sinh vậy, kể cả việc giặt cũng thế. Quần áo của ông dù trước khi giặt mình đã ngâm rất lâu và giặt nhưng vẫn không sạch được mùi khó chịu. Hôm rồi biết đến chương trình đăng kí nhận sản phẩm Tide Downy nên mình thử dùng giặt đồ cho ông. Và kết quả là các vết mồ hôi ám lại sạch hết, khi phơi nắng xong quần áo còn thoảng hương Downy rất thơm, không hề thấy mùi mồ hôi nữa các mẹ ạ, đặ biệt quần áo cũng không bị khô cứng như những loại bột giặt thông thường khác. Nên giờ nhà mình chuyển sang dùng Tide hương Downy luôn. Mình chỉ chia sẻ lại chút kinh nghiệm nhỏ, viết không được hay, các mẹ ủng hộ mình nhé! Cám ơn Tide rất nhiều, nhờ Tide mà mình được mẹ chồng khen đảm đang đấy.:)