http://tuyetchieusieutrang.com/#/Cuoc-Thi/Chi-Tiet/115

Ngày nay phụ nữ hầu như ai cũng đi làm, ra ngoài xã hội chứ không chỉ còn ở nhà nội trợ như ngày xưa, việc làm sao phải chu toàn cho cả gia đình và công việc là một thách thức không nhỏ. Một trong những việc khó nhọc nhất trong công việc nhà là khâu giặt giũ, vì giặt là một chuyện mà giặt làm sao để quần áo được sạch sẽ không phải dễ. Mình đã thử qua nhiều loại bột giặt, ngày xưa có Lux, Viso rồi chuyển qua Omo nhưng đều không ưng, Lux, Viso độ tẩy quá nhẹ nên giặt nhưng quần áo không sạch được, Omo thời gian đầu rất thích nhưng độ tẩy mạnh quá hay sao mà giặt được 1 thời gian mình hay bị ăn tay, rồi mình chuyển qua dùng Tide, thật ra thời gian đầu mình cũng không hoàn toàn ưng ý nhưng sau này mới phát hiện do mình giặt sai cách nên quần áo không sạch, mình lại hoàn toàn ưng và thích mùi hương của Downy nên lúc đó chuyển qua Tide 1 phần là do để bột giặt đi đúng với loại nước xả của nó. Nhưng sau này Tide kết hợp hương Downy 2 trong 1 mình hoàn toàn ưng ý vì sự tiện lợi và tiết kiệm chi phí nữa, quần áo giặt xong trắng sang và mùi thì rất thơm. :x