15 năm – một chặng đường không dài nhưng cũng không ngắn, đủ để Webtretho từ một trang diễn đàn nhỏ dành cho các bà mẹ, chia sẻ kinh nghiệm nuôi dạy con trở thành trang cộng đồng phụ nữ lớn nhất Việt Nam. Trong 15 năm ấy, mỗi thời khắc trôi qua là mỗi bước Webtretho càng trưởng thành hơn để xứng đáng với niềm tin của hàng triệu thành viên, hàng triệu phụ nữ, xứng đáng là nơi chị em phụ nữ gửi gắm những nỗi niềm, chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc gia đình, con cái.

2017 – đánh dấu tuổi 15 của mình, Webtretho tạo ra một sân chơi dành cho các mẹ, chắc chắn vừa vui vừa nhận quà hấp dẫn nha

webtretho

Cách thức tham gia: Mẹ vào box “Webtretho – 15 năm trưởng thành cùng phụ nữ Việt” & tạo topic mới để gửi bài dự thi của mình.

Bài dự thi là lời chúc mừng sinh nhật đến Webtretho, nội dung bài dự thi thì các mẹ có thể tự do sáng tạo như: viết câu chúc; làm thơ; vẽ thiệp (bố, mẹ hoặc các bé); làm bánh, cắm hoa xong chụp hình hoặc quay clip lại rồi post vào topic,… (nói chung là các mẹ thích làm gì cũng được, miễn sao càng sáng tạo, độc đáo càng tốt nhé)

Hình thức chấm giải: 50 bài dự thi có nội dung đặc sắc nhất, dựa vào số lượng view và comment trong topic.

Thời gian: từ 24/02 - 09/03/2017

Tất cả thành viên của diễn đàn có thể tham gia cuộc thi nhé!