Mình tham gia WTT 14 năm rồi. Sau bao lâu không đăng nhập nick cá nhân để vào WTT, được ngày rảnh mình vào đọc một loạt các topic ngày xưa, thấy bồi hồi nhiều cảm xúc vô cùng. Với mình, WTT không chỉ là những Câu lạc bộ online, những topic hữu ích cho các mẹ 7x- 8x cách đây mười mấy năm, mà còn là ngôi nhà chung thực sự cho các bạn thành viên ngày đó. Mình nhớ hồi đầu bỡ ngỡ vào WTT đọc, cảm giác như lạc vào một nơi rộng lớn về kiến thức thực tế mà không thoát ra được vì.. hấp dẫn quá, thú vị quá. Và từ đó ngày nào cũng vào xem, không dứt ra được.Nhớ cả những ngày tham gia offline Hội Vợ bộ đội, Hội Ỉn, Hội cùng sở thích làm những thứ tỉ mẩn vụn vặn, hội Scrap... thật nhiều nụ cười rạng rỡ, sau những lần gặp nhau về chưa kịp đăng bài lại đã tiếp tục có kế hoạch cho lần tiếp theo. . Và những lần WTT tổ chức hội chợ, sinh nhật tưng bừng vui vẻ.. Những tình cảm online ấy đã biến thành những tình cảm đẹp đẽ ngoài đời. WTT có đủ thứ có thể xem được, từ Sức khoẻ, Chăm sóc dọn dẹp nhà cửa rồi đến Cưới hỏi, Mang Thai, Giáo dục, Nuôi dạy con... vậy nên mình thấy không cần tham gia diễn đàn nào nữa vẫn có thể biết được đầy đủ kiến thức. Rồi về sau này, mình cũng mạnh dạn mở topic đóng góp cho sân chơi WTT để cho sân chơi đó lớn mạnh, vững vàng. Topic Chơi cùng con của mình được rất rất nhiều người cổ vũ bằng cách nhắn tin, cảm ơn.. đó cũng là động lực để mình chăm post bài hơn Ngày đó mình hay tham gia ở box Giáo dục, nơi có thật nhiều kinh nghiệm học hành của con. Nhớ những thành viên gạo cội nhiệt tình thời đó của WTT như bác 3J, chị Lê Thu Hà, anh Nongdan@, chutieuthichhoctoan, mehaicongchua,... nhiều lắm lắm không thể đếm hết được. Hoặc cũng có lúc mình nhắn tin cho BQT để góp ý cho một vài mục mà mình thấy bất cập, thấy các anh chị cũng rất cầu thị lắng nghe góp ý và dần dần chỉnh sửa để diễn đàn hoàn thiện hơn.Hơn 10 năm tham gia WTT mình có thật nhiều người bạn thật bước ra từ sau bàn phím online, họ đều là những người yêu con, muốn đóng góp kiến thức và kinh nghiệm để cho diễn đàn ngày một phát triển với nhiều ưu điểm mà không forum nào có được. Mình nghĩ rằng để được như vậy các anh chị em ở WTT đã có nhiều quyết tâm và cố gắng để diễn đàn ngày một lớn mạnh, cùng với sự tin tưởng của thành viên nên WTT càng ngày càng được yêu mến. Cảm ơn các thành viên gạo cội, các thành viên nhiệt tình mà mình đã được đọc bài trong nhiều năm qua, cảm ơn WTT đã cho chúng mình một sân chơi thú vị và lành mạnh. Mong cho tuổi 17 của WTT luôn lớn nhanh, lớn khoẻ, lớn vững, xứng đáng với sự tin yêu của thành viên.