Biết đến diễn đàn WTT khi vừa chập chững bước về nhà chồng, bao muộn phiền, bao tâm sự chẳng biết nói cùng ai! Khi đọc được những lời chia sẽ của các mẹ trên diễn đàn, rồi đọc hết những lời động viên, tâm sự, an ủi, rồi học được những "chiêu" độc lạ để áp dụng vào cuộc sống gia đình khiến cho mình cảm thấy vô cùng nhẹ nhõm!

Trút được bao gánh nắng, lo lắng trong lòng, học được những điều hay lẽ phải, lắng nghe được nhiều câu chuyện thấm thía cũng như đúc kết cho mình được những kinh nghiệm sống quý giá! Giúp bản thân vững vàng trước sóng gió hôn nhân, gia đình và đối mặt với giang sơn nhà chồng!

Cảm ơn WTT đã không ngừng đổi mới, hoàn thiện hơn để gần gũi hơn với chị em phụ nữ! Mình rất thích chuyên mục PHONG CÁCH SỐNG và KINH NGHIỆM HAY đó là hai chuyên mục mình thường xuyên ghé thăm để đọc những bài viết của các mẹ!

Nhân dịp SINH NHẬT lần thứ 15 của Webtretho mình xin gửi lời chúc đến toàn thể thành viên WTT lời chúc sức khỏe, hạnh phúc và thành công! Chúc WTT ngày càng gần gũi hơn nữa, hiểu rõ những sở thích, ước muốn cũng như những lo lắng, tâm sự của chị em phụ nữ để cho ra đời những bài viết hay, hữu ích cho cuộc sống! Chúc WTT luôn giữ vững danh hiệu diễn đàn Phụ nữ lớn nhất Việt Nam trong tương lai! Nhân dịp sinh nhật, mình gửi tặng WTT tấm thiệp do chính tay mình làm! Dẫu chưa được hoàn hảo nhưng đó là thành quả cả buổi tối của hai mẹ con mình! Hi vọng WTT sẽ thích món quà này!

webtretho