Mừng ngày sinh nhật Webtretho

Mừng ngày sinh nhật Webtretho

Mừng 15 năm trước Webtretho ra đời và đem đến bao niềm vui.

Mọi người yêu mến webtretho, ngày ngày vào webtretho

Tìm thông tin bổ ích cho gia đình, để chăm sóc những người thân yêu.

Webtretho đã 15 năm , và mãi mãi đồng hành cùng mọi nhà.

Vậy là WTT được 15 năm rồi đó, mỗi một năm một thay đổi nhưng đối với mình tình cảm cũng còn như ngày đầu. Admin và các Smod đã giữ gìn sân chơi 15 năm cho những người như mình có chỗ tựa những ngày đầu qua đây làm quen được nhiều bạn trao đổi chia sẻ những điều về chăm sóc con cái, học hành, việc làm cho đến ngày hôm nay tình bạn ấy vẫn mãi bền đẹp và WTT vẫn là ngôi nhà chung , là chiếc cầu bắc nhịp niềm vui ấy.

Mình tham gia trên diễn đàn khi có bé đầu tiên, những kinh nghiệm mình học hỏi từ các mẹ trên WTT đã là hành trang, là sổ tay kiến thức giúp mình trong cuộc sống hàng ngày, để chăm sóc con và tổ ấm của mình ngày càng tốt hơn.Gia đình mình đã đón thêm thành viên mới và ngôi nhà chung WTT cùng đón nhận nhiều bạn đọc hơn, cùng vào đây tâm sự, chia sẻ, giao lưu và để cuộc sống của chúng ta ngày càng tươi đẹp hơn.

Nhân dịp sinh nhật 15 năm trưởng thành cùng phụ nữ Việt, mình xin chúc WTT trẻ thơ ngày càng phát triển, có thêm nhiều tin tức phong phú và hữu ích để chia sẻ cùng chị em phụ nữ chúng mình. Chúc các anh/chị trong ban quản trị WTT luôn mạnh khoẻ, hăng say, nhiệt tình trong công việc, Cảm ơn các anh chị vì đã góp phần làm cho WTT trẻ thơ ngày càng được nhiều bạn đọc yêu quý như ngày hôm nay.

HAPPY BIRTHDAY!