Các mẹ ơi, mình vừa gửi con vào trường Koolkid Mỹ Đình từ 7/3 đến nay. Thích lắm các mẹ ạ, nên mình cũng muốn chia sẻ với các mẹ ở webtretho. Có mẹ nào ở gần khu này có thể tham khảo để gửi con vào trường nha.

Mới đi học được 2 hôm mà Búp nhà mình thích đi học lắm, con đi học về nhà vui vẻ, ngoan ngoãn hẳn ra, con cũng tự giác ăn uống và còn đòi mẹ cho tự xúc cơ làm mẹ thấy nhàn đi bao nhiêu. Buồn cười lắm các mẹ ạ! Búp nhà mình học về còn hờn bác giúp việc cơ: "Con không ở nhà với bác đâu, con đi học ở trường Koolkid cơ"; "Con nhớ trường và các bạn lắm". Thấy con thích đi học thế mình vui lắm í :x:x:x

Mình cũng được 1 chị bạn giới thiệu cho con đến học ở Koolkid. Tuy đến thăm trường thấy cơ sở vật chất chưa ưng hẳn nhưng nhìn con Chị bạn mình rất tiến bộ, khỏe mạnh, lanh lợi, nói tiếng Anh vô cùng tự tin, đặc biệt mình thấy con Chị rất ngoan,dễ thương lại tự ăn, tự đánh răng và thích đi học nên mình đã quyết định cho con đi học thử. Mới có 2 hôm thôi mà mình thấy rất vui khi nhìn con vui vẻ, ngoan ngoãn mỗi ngày.Trường Koolkid có chương trình cho con đi học thử miễn phí 1 tuần và đánh giá miễn phí sự phát triển của con, sau đó quyết định cho con học tại trường hay không là do phụ huynh. Nhìn con tiến bộ mỗi ngày thế này chắc mình sẽ đăng ký cho con học lâu dài tại đây thôi @};-@};-@};-

https://www.facebook.com/koolkid.vn/ nhiều hoạt động của các con vui lắm, các me tham khảo ở đây này :D:D