Bé nhà mình hiện tại gần 3 tuổi, đang cho con học 1 trường gần nhà ở Nguyễn Thị Định, gia đình vừa chuyển đến tòa Hanoi Center Point tại Lê Văn Lương thuộc phường Thanh Xuân nên muốn chuyển trường cho con, vì trường cũ cũng không dc như kỳ vọng nữa. Đi xem xét các trường quanh khu vực thì nổi lên một vài trường như: Những ngón tay bay dạy theo phương pháp Montes, trường Ohana, Just Kid, ... có một trường mình đang băn khoăn ngay dưới chân tòa nhà, Trường này mới mở nhưng cở sở vật chất khá tốt, dạy theo định hướng Steam hoàn toàn mới, mình có tìm hiểu thì chưa có trường mầm non nào tại việt nam áp dụng cả, nghe họ nói rất hay nhưng tại vì mới quá nên còn đang rất băn khoăn.

Bên cạnh đó trường này do bên My Gym- thể chất cho trẻ mở ra nên mình thấy càng hấp dận, cho con tập Gym thử 1 buổi bên họ mà thấy thích mê,các bạn mới 6 tháng tuổi mà nhào lộn như siêu nhân , họ nói 1 tuần nếu học ở trường dc tập Gym 2b, ngày nào cũng học tiếng Anh, có mẹ nào biết trường này không ạ, chia sẻ em 1 chút de qua tết cho con đi học thử ạ

Một điều băn khoăn nữa là về học phí: học phí bên đó hơi cao nhưng nếu ko phải đóng thêm khoản gì và dc học Gym thế thì các mẹ thấy có ổn ko ạ