chào admin wtt!

ID cũ của em trên wtt là OtCau, chiều nay em vẫn vào wtt được nhưng đến tối thì thông báo là đã bị khóa vì lý do vi phạm nội dung quảng cáo.

Em đã từng mở 1 topic bên box Thanh lý và bị khóa top, biết là vi phạm nên em đã cho vào mục rao vặt rồi mà ? đây là link đăng tin bán hàng ở webtretho.com/raovat của em ạ : http://www.webtretho.com/raovat/main/view/71114/3 .(em thấy có 1 số mẹ để như vậy ở chữ kí ko sao )

Có nhu cầu bán hàng nhưng em cũng ko vì thế mà đi spam các topic để quảng cáo, em có comment trong nhà Tân Mão về việc này và các chị trong nhà cũng nói đề tài bàn luận trong các top hội họp khá rộng nhưng em cũng chỉ nói đến trong 3 comment khi có chị hỏi, và ở comment cuối cũng đã nói sẽ ko nói về việc này trong top nữa.

Em search thấy có ID nói đã bị khóa là sẽ khóa vĩnh viễn và rất hoang mang.Em tham gia diễn đàn từ tháng 5/2010 và đã có hơn 1100 thanks, chưa vi phạm nội quy lần nào, cũng tích cực gửi chủ đề mới trong mục ĐBDB và bàn luận trong các top về Mang thai - chuẩn bị sinh, chưa bao giờ spam bài viết,ngoài ra em còn tích cực tham gia cuộc thi Bà Bầu Duyên Dáng do wtt tổ chức, vì vậy em mong admin xét lại để có thể nương tay với ID của em và có thể sớm mở lại ID cho em .

Em xin chân thành cảm ơn!