Kính chào BQT diển đàn wtt.

BQT đã ngừng hoạt động mục thanh lý, tặng đồ, phản hồi. Cái mục mà nóng bỏng , tranh cãi, gây hấn ì xèo mà cũng vui vẻ, thân thiện.

Lần đầu tiên em đến wtt em thích nhất mục tặng đồ. Vì đâu đâu chả thấy trang nào có mục dễ thương như vậy, thông qua mục tặng đồ mà em quen biết rất nhiều chị dễ thương. Qua mục tặng đồ, tụi em cùng nhau đi làm từ thiện, cùng chia sẻ" cũ mình mới ta". Rồi qua mục thanh lý, nơi mà hok có bán hàng, chỉ có thanh lý thuận mua vừa bán, trả giá buôn bán vui vẻ, thân thiện. Mục phản hồi cảnh giác những ID không tốt, cùng nhau hiệp sức bênh vực lẽ phải.

MOD ơi, sao MOD lại cắt đứt đi tình hữu nghị chị em của tụi em vậy, qua raovat nó lộn xộn gì đâu, quảng cáo hà rầm đọc nhức con mắt. Tụi em cần giao lưu chứ có phải buôn bán gì cho cam. Mod cũng biết các chị trên này cũng đâu phải cần tiền mà bán đồ nhà mình. Em biết có nhiều chị, nhà ỡ HAGL, hay biệt thự đều vẫn thanh lý 50k, 100k. Cốt lõi là giao lưu là gặp gỡ các mẹ dễ thương.

Mod ơi, khẩn khoản khôi phục lại mục thanh lý đi, có nâng cấp thì cũng dạng như vậy đừng lẫn lộn vào đâu. BQT có thấy trang web nào mà các thành viên đều khẩn khoản như vậy không? MOng BQT xem xét. Không có mục đó WTT mất đi nửa niềm vui.

Mong lắm lắm:Rose: