Xin chào các mẹ diễn đàn webtretho!

Hôm nay em viết 1 bài thăm dò về chủ đề tự học makeup online vì em nhận thấy nhu cầu tự học trang điểm tại nhà ngày càng cao, lí do thì vô kể; do bận bịu, không có thời gian, học phí đắt, lười:Embarrassment:, thích tự học, tự mày mò,...

Em mới này ra ý tưởng bắt chước bạn Michelle Phan, tự làm các video hướng dẫn trnagg điểm bằng tiếng việt và hướng dẫn trang điểm từ những điều cơ bản nhất, giúp chị em có thể tự hcọ trang điểm cho mình bất cứ lúc nào. Không biết các mẹ có thích ý tưởng này không nhỉ?

Tự giới thiệu về bản thân em tí cho các mẹ yên tâm:D. Em tham gia diễn đàn mấy năm rồi và có 1 bài hướng dẫn làm đẹp bằng cám gạo được các mẹ rất ủng hộ. Từ sao bài đấy thấy rộ lên phong trào dùng túi để cho cám vào vắt, không biết mình có phải là người khai sáng ko nhỉ:Embarrassment:. Em rất thích làm đẹp từ hồi em bé xíu, và em học trang điểm cũng được 5,6 năm rồi:>. Nên em cũng tự tin là tay nghề trang điểm của em cũng kha khá :x.

Hiện em đã đầu tư 1 camera xịn quay HD và quay sẵn 1 số video hướng dẫn trang điểm rồi^^. Chỉ đợi các mẹ nếu ủng hộ em sẽ up lên thôi!