Mình bị mụn lưng từ lâu lắm rồi, thử đủ mọi các từ đi bắn laser loạic hữa viêm nang lông luôn ý cho đến dùng các loại sữa tắm đắt tiền được quảng cáo là trị được mụn lưng nhưng vẫn ko hết. Khi chuẩn bị chuyển sang 1 loại cát tắm của The Body Shop (cũng do nghe các bạn đã dùng khen nhiều, hihi) thì mình đọc được 1 topic về sữa tắm Tây Thi này trên webtretho. Nhà gần chợ Bàn Cờ nên mình ghé mua dùng thử luôn. Đến giờ là được 3 tuần và lưng mình hết sạch mụn. Hic, bao nhiêu loại sữa tắm đắt tiền mà da mình nó ko chịu, chỉ chịu loại sữa tắm Tây Thi 40 nghìn này mới buồn cười. Mình đọc hướng dẫn thấy sử dụng rửa mặt da mụn được nữa. Lưng sạch mụn rồi nên cũng tin tin và bắt đầu dùng sữa tắm này rửa mặt được đến hnay là ngày thứ 5. Chưa được 1 tuần nên mình chưa thấy có chuyển biến gì rõ rệt cho phần mặt để mà báo cáo. Có bạn nào đã sử dụng sữa tắm Tây Thi rửa mặt rồi thì vào topic góp ý cho mình biết với.

Còn mẹ nào bị mụn lưng thì mình khuyên dùng Tây Thi nhé. Có 40k và 3 tuần, tiếc gì mà ko thử, hihi