Có một điều em vẫn nghe được là thuận mua vừa bán. Giá cả là một điều quan trọng và quan trọng hơn là những gì họ tư vấn nghe mát lòng ta. Vì vậy người bán hàng luôn phải nịnh nọt khách hàng. Em đắn đo rất nhiều mới viết bài này. Em thấy chị này đều chăm sóc khách hàng tốt, dễ thương nhiệt tình, người bán hàng rất nhiệt tình và tận tâm. Vì vậy em đã khuân về một đống. Tuy nhiên điều làm em ko vừa lòng chính là phương châm của người bán hàng. Leng nói luôn lấy những gì mình đã dùng thử và thấy tốt nhất về bán cho khách hàng để mọi người đều đẹp. Em cũng đã mua kha khá đồ của Leng. Tuy nhiên em thấy nó hoàn toàn khác so với những gì leng cam kết và tư vấn khách hàng. Đó là lý do vì sao em viết bài này

Đầu tiên là cái son clio. Trên fb rất nhiều người hỏi có khô môi và ra màu khi ăn uống không. Leng trả lời là không hề. Trong khi mùa đông và thậm chí là mùa hè này, khi em đánh son lên thì phần lòng môi lộ rõ khô và màu loang không đều còn phía rìa ngoài thì đậm. Em không làm thế nào khắc phục được và dùng son xong môi rất khô mặc dù môi em không phải loại quá khô đến bong tróc, chỉ là không được căng mọng. Về khoản ăn uống thì em ấn tượng nhất là sau khi ăn kem ở lotte. nhìn cái thìa múc hồng vệt dài. Mới đầu em tưởng do thìa dính cái gì. Đi lấy thìa khác lại thế. Lúc ý mới vỡ òa là son trôi. Ăn xong gần như còn khoảng 10% :((

Tiếp theo là cái kẻ mắt gel kẻ mắt holika và bút kẻ mắt etude. Bút thì cứng và lông không bằng nhiều lúc cảm giác xước mắt vì sau khi rửa mặt thấy xót. Còn gel thì để một lúc lem tùm lum hay do em da dầu. Leng cũng nói không trôi và không lem.

Có lẽ em hơi nhạy cảm nên kem tẩy trang Hymalaya bôi gây xót mặt. Còn sạch thì chắc chỉ kem nền thôi chứ mascara thì hoàn toàn chịu và không cẩn thận dính mắt rất xót

Hộp CC banila co nhìn chị ý đánh trên clip đẹp chứ em bôi lên không tệp vào da mà thành 2 lớp và rõ phấn đọng, Hơn nữa bôi lên một lúc dầu đầy mặt, cũng không cover được mấy. Vậy mà em được tư vấn là kiềm dầu.

Có duy nhất một thứ ở leng em thấy dùng được là mặt nạ ngủ holika rượu vang trắng. Bôi đỡ mụn hơn còn trắng da thì em dùng vào mùa đông nên da cũng trắng lên ít. Kem dùng lâu da cũng đẹp hơn nhưng phải bôi lớp dầy và mãi mới thấm vào da. Nên dùng mùa đông chứ mùa hè bí. Lọ đẹp và mùi rượu dễ chịu.

Em xin hết.