Tháng 4 này mình mua lần lượt các sản phẩm và muốn chia sẽ nhận xét với các chị em web tre tho nha!

1.Sản phẩm mình hài lòng 1 là Kem dưỡng thể Nivea UV whitening Serum với giá 58 000

Đây là sản phẩm được mình chấm điểm 9 cho chất lượng vì xài rất dịu nhẹ với làn da nhạy cảm của mình, mịn màng cho da và không gây kích ứng khó chịu .Trước đây mình đã xài dưỡng thể của Double rich , Vaseline , ... đa số mình đều bị ngưa ngứa da nhưng khi xài Nivea mình thấy rất hài lòng chỉ 1 điểm trừ là mùi của nó không thơm 1 tí nào.

2.Tháng này mình thử dùng Cetaphil hàng mua ở nhà thuốc thấy rất dịu nhẹ cho làn da mụn của mình .

Mình thấy nó lành tính nhưng có vẻ nó không thể làm sạch được hết lượng bụi bẩn hoặc make up của mình nên mình mua thêm sữa rửa mặt Olay Total Effect anti ageing .Mình mua hàng bán trong nhà thuốc nhưng không hiểu sao mùi của nó rất khó chịu và sản phẩm có đi kèm những nước bọt...Mình hơi nghi ngờ là hàng dởm nên mình đang vứt nó chỏng chơ nè...Mình đã từng xài hàng của Olay không bao giờ bị tình trạng này nên mình rất sợ hàng dởm!!!

3.Tháng này mình mua thử sữa tắm mùi lavender của Provence thấy sản phẩm khá tốt ,mùi nồng nàn ,mang lại cảm giá tràn đầy sinh lực .

4.Thuốc trị mụn Ecrystad bôi mụn mau xẹp và khô nên mình thấy rất thích .Có lẽ mình sẽ xài dài lâu vì mình hợp với thành phần Ecrymicin của nó

5.Bộ gội đầu và dầu xả Head & shoulder rất tốt mình an tâm với sản phẩm này làm mình không bị gàu.Sau hàng loạt sản phẩm như Double rich, L'Oreal, Panten ,Dove mình quyết định dừng lại ở Head & shoulder hàng nhập khẩu bán trong Coop mart mua 1 bầu xài 9 tháng 10 ngày mới hết ...:D

Mình thực sự muốn tìm mua 1 sản phẩm sữa rữa mặt an toàn cho da nhạy cảm cho mình nhưng tìm mãi không đc cái nào ưng ý.

Từ Vichy không hợp gây thêm mụn

Pond ,Nivea , Clean & clear ,Acness đến Olay đều không hợp chắc mình sẽ trở về với L'Oreal Hydra Fresh nữa quá!

Hy vọng chia sẻ với các bạn ...Chúc các bạn vui !!!