Son Espoir d
òng Matte,
d
òng Matte
của son Espoir mình dùng 2 màu son gần như hot nhất SoHo và Code Name. Và đây là những cảm nhận cá nhân của mình về dòng son Espoir
đang rất được chú ý này ^^.

Espoir

Đợt vừa rồi thấy son Espoir hot quá bản thân mình là một đứa cuồng son đặc biệt là son Matte nên mình đã kịp rinh 2 thỏi cũng là 2 thỏi hot nhất trong dòng M của Espoir là màu PK004 SoHo và PK002 Code Name. Mình đã dùng 2 thỏi này một thời gian nên có thể đưa ra cho mọi người review cảm nhận cá nhân của mình về dòng son đang nổi như cồn này :D.

Đây là màu swatch son của hãng, màu mình mua là màu số 2 và số 4:

Màu mình mua là màu số 2 và số 4 theo thứ tự

Đầu tiên là mẫu mã của Espoir vô cùng chắc chắn, màu sắc thiết kế sang trọng nắp son bằng nam châm hút khá lạ, ban đầu mình nghĩ nam châm hút thế này dễ bị rơi nắp son ra nhưng không phải, mình quăng quật thoải mái trong túi không hề hấn gì mùi son rất thơm nhưng nhẹ nhàng rất khó tả như mùi tổng hợp lại của nhiều loại hoa quả vậy.

Thỏi son espoir nhìn trực diện sẽ như thế này

Màu son PK004 SoHo( mã màu số 4 nhưng lại review trước hehe :3 ) được mọi người nhận xét là hot nhất. Nếu nhìn màu trên web của hãng thì sẽ hơi khó hình dung màu son, trước khi mua mình cũng không thể hình dung ra màu son, lúc thì nhìn như hồng đỏ, lúc thì lại nhìn như hồng cam. Và đây là hình em Soho mình chụp trực tiếp ở nơi có đủ ánh sáng:

Đây là em SoHo siêu hot ^^