Bạn đang muốn tìm một loại nước hoa mùi nữ tính nhẹ nhàng lại thơm lâu, với mức giá từ 100-200k thì mình nghĩ Aini là sự lựa chọn hoàn hảo , Vì sao ư? Thứ nhất theo mình biết thì hiện nước hoa aini có 3 mùi đỏ-xanh-tím, hiện mình đang xài chai màu tím mùi em này ngọt ngào nhưng lại không nồng gắt như Vic, không có mùi cồn. Thứ 2, có mùi đầu và mùi cuối không như những loại nước hoa giá rẻ khác chỉ thơm lúc vừa xịt xong thôi, mình thì đặc biệt thích mùi cuối của em này nó làm mình dễ chịu , thơm thoang thoảng nhẹ nhàng, xịt lúc sáng nhưng đến chiều vẫn còn mùi nha. Thứ 3 giá ổn với mình ,199k cho chai 30ml không phải là quá rẻ vì mình biết có những lọa nước hoa nội địa Trung chỉ có mấy chục thôi bao bì lại bắt mắt nhưng mình thấy những loại đó thì 8k vỏ 2k xôi . Hơn nữa em này có trong hệ thống Medicare nữa nên mình cũng yên tâm về chất lượng phần nào. Người Việt ủng hộ hàng Việt thôi nè , hihi.

Ah Hãng này đang có chương trình mua 1 tặng 1 trên shopee nữa đó ạ , em để link bên dưới nha https://bitly.com.vn/ag6r2j

hình ảnh