Tình cờ em search trên mạng tìm được trang web của cty này:

http://www.orientlife.com.vn/

Đọc quảng cáo thấy thành phần toàn tinh dầu thiên nhiên, ko chất bảo quản nên ham quá, nên em rước về 1 bộ trị mụn: sửa rửa mặt (120k), nước điều tiết nhờn (90k), dầu trị mụn cám(90k)

Tất cả sản phẩm đều có mùi hắc hắc, chắc là do ko có hương liệu & thành phần từ tự nhiên. Bao bì thì nhìn rất chán.

Da em thuộc lọai nhờn, có mụn cám & 1 ít mụn 2 bên má. em mới dùng sản phẩm này khỏang 4-5 ngày, nói chung là chưa thấy kết quả rõ rệt, chỉ thấy mặt đỡ dầu hơn.

Nhận xét như sau:

1- Sửa rửa mặt của nó lỏng quá, rất khó sử dụng.

Rửa xong thì cảm giác mặt rất sạch, nhưng thiếu độ dưỡng ẩm thì phải, nên cảm giác là "sạch kin kít" ấy :Smiling:

2 - Nước điều tiết nhờn

Thành phần chính của nó là rượu nếp với chiết xúât dấp cá, mỗi lần dùng em phải mang ra toiliet, ko thì mọi người tưởng em uống rượu :Laughing: Nhưng công nhận cái này chống nhờn tốt, em nghĩ da ai mà nhiều dầu thì nên dùng, nhưng đừng lạm dụng sẽ gây khô da. Mỗi tội mùi rượu kinh quá !!

3 - Dầu trị mụn

Mùi tinh dầu trà (tea tree oil) nồng nặc lun, nhưng vì sự nghiệp làm đẹp em đành chịu, hix...

em định sau khi sạch mụn sẽ mua cái kem trị thâm sẹo, nhưng giá chát quá, 390k lận.

em cũng hơi băn khoăn, vì giá đó ngang ngửa hàng mỹ phẩm cao cấp rùi...

ai dùng lọai này rồi cho em xin comment nha