Các mẹ yêu quý,

Em xin phép hỏi thăm có mẹ nào quen dùng sản phẩm của nhãn hàng Bath & Body Works không ạ? Gần đây nhất em có người quen tặng cho mẫu dầu gội của nhãn hàng này, mùi Coconut Lime. Em thấy gội đầu thì thấy tóc mướt (tóc em thuộc loại rễ tre, dày và khá cứng, lại có nhuộm 1 ít nên sợi tóc cứng lắm). Còn dùng dầu xả của Coconut luôn thì em thích vì mượt tóc, lúc xả nước thì cảm thấy tay không bị nhớt như kiểu dầu xả của các nhãn thông thường như Pantene, Dove,...

Em thấy B&BW cũng có rất nhiều dòng sản phẩm cho body, giống như nhãn hàng The Body Shop vậy. Một cô bạn thân của em thì rất tin yêu vào TBS, trong khi một cô khác ỡ Mỹ thì cũng khen ngợi hết lời về B&BW. Em lên web xem thì thấy chai lọ của nhãn hàng nào cũng rất bắt mắt, xinh xắn quá chừng, thành ra em phân vân quá, không biết nên chọn nhãn nào (dù rằng em rất muốn mua hết mừ em ko có xiền, hic)

Em thấy hàng TBS thì dễ mua, nhưng các mẹ có thể chỉ giáo giúp em là ở TPHCM chỗ nào có bán hàng của B&BW để em đến tham khảo được không ạ? Chai lọ rất đẹp nhưng em không biết mùi thơm hay giá cả ra sao ạ.Hoặc nếu chưa có cửa hàng nào bán, các mẹ chỉ cho em nơi nào bán online được không?

Các mẹ giúp em với nhé. Cám ơn các mẹ đã quan tâm đến chủ đề này.

Matsurika.