Thật sự ra thì lúc này thì các bạn cũng đã khá là lớn rồi mà nó như là con gái thì chúng ta quan tâm đến vẻ bề ngoài cũng là chuyện bình thường thôi không có gì là xấu cả. Chỉ là nếu mà đi học thì chúng ta sẽ lựa chọn những cái phong cách trang điểm nó nhãn nó phù hợp với lại cái thời mà chúng ta là sinh viên như thế là được rồi cũng không ai cấm đoán gì cả đau. Bởi vì con gái làm việc là chuyện hiển nhiên mà chỗ chấm nếu như là đường mà con gái không biết chơi không biết làm đẹp cho bản thân thì đó là lỗi với bản thân của mình dữ lắm. Và chuyện trang điểm không bắt buộc là tất cả chúng ta đều phải như thế. Mình đang chia sẻ quan điểm là những bạn mà mong muốn có thể trang điểm thôi. Nếu như mà các bạn muốn Tân Trang mất một chút. Ví dụ mình nhìn cho mình đã nhợt nhạt thì có thể chuẩn bị cho bản thân mình một cây son như thế là đủ rồi ra đường được cách sau cũng thấy mình tươi tắn hơn rất nhiều.  Và còn lý do các bạn mà muốn bắt cóc thì Cái quan trọng là từ một người mà không có một kiến thức gì về mức thấp thì chúng ta sẽ mua gì thì sẽ phải tìm hiểu những tác cộng đồng mà chuyên về make-up giống như ở đây thì ở đây mình sẽ là một công cụ để có thể sẽ các bạn tham khảo và hãy lựa chọn từng món và những món Đất cơ bản phải có và đặc biệt là ưu tiên mua hàng chính hãng và tùy vào nhu cầu của bạn như thế nào và mua cho phù hợp và hợp với kinh tế của mình nữa nha. Bài sau đó hãy có thể nhờ sự trợ giúp từ người quen như là những người bạn mà đã từng biết trước đó hoặc là những người chỉ có thể hướng dẫn cho các bạn những cái mức cơ bản nhất. Còn nếu như không có thể tìm được ai thì có thể lên tìm kiếm ở trên mạng. Và đó là cách trang điểm phù hợp để học đại học. Và hãy luyện tập nó thường xuyên Bởi vì khi mà bạn thường xuyên tập luyện thì cũng sẽ lên nhanh tay hơn và trang điểm cũng sẽ nhanh hơn không tốn quá nhiều thời gianLên đại học nên trang điểm như thế nào thì phù hợp