Miss White - chất lượng thực sự của kem miss white trị mụn em xin chia sẻ cho các chị em đang có ý định mua hay đang dùng miss white thì nên ngưng ngay lại nhé.

Xin chào các mẹ hôm nay em tức quá nên phãi lập nên cái topic này . Dạo trước do em đi nắng thực tập 1 thời gian nên bị nổi mụn lai rai hoài ko hết tới giờ, tìm hoài các pp trị mụn mà vẩn ko hết đc, cho tới khi lang thang trên mạng thì thấy nhiều bài khen về kem miss white , tại cảm tính cũa ai bị mụn thì cứ nghe nhiều review tốt thì cứ nóng lòng đi mua xài thử. thực sự lúc đầu mới xài thì kem Miss White này hiệu quã rất tốt chỉ khoảng 1 tuần là thấy , da em bớt mụn nhiều , thâm cũng bớt . cứ mừng thầm là ko ngờ vn lại có hàng tốt như thế này, và cứ tưỡng từ nay sẽ thoát khỏi nỗi ám ảnh cũa mụn nửa . Nhưng ko ngờ là khi em thấy da khỏe rồi thì em ngưng kem ko xài nữa để bắt đầu dưỡng thâm thôi ( = pp thiên nhiên ) sau đó em mua kem tinh dầu cũa chị pisu để dưỡng thâm , xài đc 3 4 ngày thì da bắt đầu nổi mụn liti đỏ như bị dị ứng (lúc ấy em cứ tưởng là do dị ứng với tinh dầu trong kem noctu cũa chị pisu) đc khoãng 1 thời gian thì dị ứng em cũng bớt , nhưng mụn vẩn nổi nên em quay về bôi cho hết hủ kem miss white ( T_T thật sự em ngu ghê vì lúc này vẫn chưa biết nguyên nhân chính là do cái kem Miss white khốn nạn này gây ra ) bôi thì mụn nó cũng bớt tiếp nhưng hiệu quã rõ rệt ko như lúc đầu nữa , em dùng khoãng 1 tuần cho da bớt mụn 1 tý rồi em quyết định stop luôn cứ để mặc cho da như thế vì em nghĩ cứ o bế hoài da nó củng vậy . Nhưng cứ ngưng kem miss white thì da em nó nổi mụn ầm ầm lên cứ như dị ứng vậy . tình trạng này lúc trước khi xài kem ko hề có ( em cứ nghĩ hoài là mình ăn uống kiêng cữ nóng rất là kỹ mà sao cứ nổi mụn hoài là sao chứ :(() Mãi cho đến ngày hôm nay em mới tỉnh ngu ra đc tất cã là do cái kem mis white chó chết này :(( . da mặt em mấy bữa nay nó dị ứng mẩn hết cã 2 bên má , thật sự em thấy chán nãn quá, nếu em qua đc đợt này em hứa với lòng là sẽ ko bao giờ dùng tới ba cái hàng cũa vn sx nữa hic hic

Mong là các bạn nào đã, đang và sắp xài 1 loại kem tên là MISS WHITE DO CÔNG TY TIGON SX thì ngưng ngay nhé , ko thì sau này hối hận ko kịp như em đấy huhu