Chào mọi người,

Dạo này thấy dân tình đang rần rần với kem "Molang Cream" của hãng Chica Y Chico (Hàn Quốc), rất nhiều thông tin cho rằng sản phẩm này cực tốt trong việc chăm sóc và làm trắng da. Người ta còn bảo là dùng được cho trẻ em nữa. Mình thì bị nghiện mỹ phẩm HQ nên cũng vừa tậu em này về nhưng chưa xài vì cũng còn suy nghĩ tí [-(

Mình lập topic này để mọi người đang có nhu cầu dùng hoặc muốn tìm hiểu kỹ hơn trước khi mua thì cùng vào thảo luận nha

Đây là hình ảnh của em nó, công nhận là nhìn iu iu lắm cơ. :-*:x

Một số công dụng sản phẩm mà mình đọc được trên mạng: b-)

Công dụng chính: tái tạo da, săn chắc căng da, mềm mịn, trắng hồng, dưỡng ẩm sâu cho da.

MOLANG CREAM là sự kết hợp giữa sữa và kem tươi với thành phần nguyên chất sữa tươi từ New Zealand, sữa non và vanilla, cùng 8 loại trái cây cung cấp vitamin cần thiết nhất cho da (măng cụt, chuối, thơm, ổi, xoài, đu đủ, chôm chôm, quả noni quả nhàu).

Kem còn có giấy chứng nhận cấp phép của bộ da liễu Hàn Quốc về độ lành tính cho da là 100%, chưa từng gây ra bất kỳ trường hợp dị ứng nào kể cả da mẫn cảm nhất. Kem mịn như bông kem tươi, hoàn toàn không gây bết dính, thẩm thấu nhanh qua da, thành phần không có chất độc hại, đảm bảo an toàn cho người sử dụng, đã được cấp bằng và chứng nhận về công dụng và hiệu quả. Cuối cùng, kem này có Niacinamide được báo cáo là một chất làm trắng da hiệu quả trong việc ứng dụng tại chỗ. Khác hơn thế, Niacinamide đã chứng minh tác dụng chống viêm có thể có lợi cho bệnh nhân với tình trạng viêm da. Nó cũng đã chứng minh khả năng ngăn chặn các tình trạng viêm da, giãm sưng mụn đỏ hoặc ngăn chặn việc tăng mụn trứng cá viêm. Nó giúp KO phát triển bất kỳ kháng vi khuẩn trong việc điều trị mụn trứng cá viêm.

Có chị,em nào dùng sản phẩm này chưa ạ? Thấy quảng cáo hấp dẫn quá cơ ạ! :x