Nói chung là con gái thì ai cũng thích shopping, thích được ngắm quần áo đẹp, mỹ phẩm mới cáu và thơm phưng phức hết, nhưng ko phải lúc nào cũng có time và điều kiện để đi mua, mà lúc mua cũng ko hẳn tìm được món mình ưng ý vừa lòng, hoặc đôi khi chỉ là bùn bùn muốn đi shopping nhưng cũng ko biết sẽ mua cái gì :Silly:, nên hôm nay Zin làm topic này để chị em phụ nữ mình có chỗ vào ra ngắm đồ đẹp nhé. :LoveStruc:

Tiêu chí chung của topic sẽ là post ảnh
Áo Váy đẹp, Mỹ Phẩm, Nước Hoa, Skincare
.... tất tần tật những thứ vừa shopping được về, vừa nhận được hàng ship từ nơi xa hoặc đẹp trời hơn thì được "ai đó" ném vào người chẳng hạn :Drooling: và có nhu cầu share niềm vui với chị em thì post lên hết cho mọi người cùng ngắm và cùng.... thèm nhé
:Battin ey::cool:

Quy định của topic đơn giản là sẽ
chỉ up ảnh thật, ko up ảnh web
nhé.

Hy vọng đây sẽ là sân chơi chung cho tất cả chị em mình cùng share niềm vui shopping với nhau, và cùng giúp nhau tư vấn về hàng đẹp, giá tốt, cập nhật tình hình sale nhanh nhất có thể :Drooling: :Laughing:

Trước giờ Zin vào wtt cũng nhiều, nhưng chủ yếu là cmt, để lại review chứ chưa lập topic bao giờ, hy vọng ko có gì sai sót hoặc nếu có thì chị em hoặc Mod nhắc nhở để khắc phục nhé :Rose:

Mở hàng topic này, Zin up ảnh vài món mình vừa nhận được lúc chiều nhé. Cũng lâu rồi ko mua sắm shopping gì nên tạm thời chưa có gì khoe cả :Worried:

Chẳng là tóc Zin trước giờ chỉ gội được Pantene thôi, ko gội được bất kỳ brand nào khác dù đã cố thử, nhưng Pantene VN thì chất lượng 1 trời 1 vực với Pantene nhập khẩu rồi, nên mỗi lần mua là mỗi lần cực. Lần này sẵn nhờ được 1 chị bên Hàn mua hộ gửi về cho lọ Pantene 850ml nên Zin nhờ ẵm luôn hộ 1 em BB Cream BRTC, và kết quả là sáng nay nhận được mí em này. :Battin ey:

Store bên Hàn đáng iu thật, chỉ mua 1 em BRTC Blemis Balm mà được tặng kèm cả 1 BRTC Soap rửa mặt 30ml và 3 túi serum hàng test đi kèm :cool:

Chưa hết, tặng kèm cả 1 em sữa rửa mặt Multi Vital 10 làm trắng da, bổ sung vitamin E, B, A.... gì gì đấy và cả 1 tuyp kem cùng dòng đi cùng :Surprise:

Hihi, hình này mình chụp để tuyp kem hàng tặng cạnh lọ shampoo Pantene 850ml bên cạnh để mọi người hình dung size của 2 tuyp kem Vitamin này nhé, dù là hàng tặng để giới thiệu sp nhưng size to và đi kèm hộp rất đàng hoàng :LoveStruc:

Nói chung thì hàng tặng tức là cũng ngoài nhu cầu của mình lúc mua, nhưng dù sao cũng sẽ test và nếu ưng ý sẽ mua lại sau. Rất thích dịch vụ ở Hàn :LoveStruc:

Tạm thời hết rùi, lần này chỉ khoe được bấy nhiu đồ mới thôi, hy vọng mọi người hưởng ứng topic để tinh thần shopping làm đẹp của chị em phụ nữ thêm xôm tụ nhé :Rose::Rose::Rose: