Em vào page cũng đã lâu :) Đọc nhiều hơn viết và nghiệm ra rằng, chị em nào cũng muốn làm đẹp, đủ để tự tin trong mắt người ấy và đủ để thay đổi bản thân mình trong vài dịp đặc biệt

Em không phải là người cực giỏi trong việc làm đẹp như chuyên gia, nhưng kinh nghiệm của em cũng vừa đủ để giúp đỡ khá nhiều chị em có khuất mắt về nỗi lo của ngoại hình và bề ngoài trước và sau khi có gia đình

Về cá nhân em rất thích làm đẹp, đặc biệt là make-up và đã có tìm hiểu khá nhiều về môn này. Hôm nay em mạn phép lập nên topic này để bàn luận và gặp gỡ, trau dồi, trò chuyện với các chị em nào chưa hiểu rõ vấn đề này

Chị em là những người mù tịt hoặc ít vốn trong việc làm đẹp ? Không tự tin về bản thân ? Có nhiều mâu thuẫn không thể giải quyết ?

Cùng em trò chuyện và chúng ta có thể làm thành 1 group những chị em biết cách chăm sóc mình !

Bổ sung cho mình những kiến thức make up căn bản nhất, cải thiện cho mình những phong cách ổn định nhất, chia sẽ những bí quyết chăm sóc da, vỡi sản phẩm an toàn mà bổ rẻ với chi tiêu từng người :)

Càng đông các chị em tham gia, càng có lợi ích cho việc mở rộng quan hệ và bè bạn :)

Hi vọng mọi người đọc xong có thể enjoy với em! Cám ơn, chúc mọi người 1 ngày tốt lành