Cùng học trang điểm theo phong cách Hàn Quốc giúp gương mặt tao nhã, thanh thoát vừa giữ được nét đẹp tự nhiên vốn có, khiến người khác nghĩ rằng bạn để mặt mộc mà vẫn xinh đẹp.

Chào cả nhà,

Nếu ai đã từng xem phim Hàn Quốc, có lẽ ko khỏi thắc mắc sao nhiều diễn viên ko có nét đẹp nào nổi bật mà trông vẫn bắt mắt và ưa nhìn đến thế? Có lẽ cũng dễ dàng để mọi người nhận thấy điều gì đã giúp họ trong rạng ngời như vậy - trang điểm phong cách hàn quốc thật đáng yêu.

Hee Bin đã đến Hàn được gần 2 năm rồi. Hee Bin nhận thấy rằng ngoài làn da đẹp, thì cách make up tự nhiên cũng góp phần khồng nhỏ tạo nên vẻ đẹp của các bạn gái Hàn. Trang điểm phong cách Hàn Quốc trông rất tự nhiên.

Suốt từ hồi sang Hàn đến nay Hee Bin toàn đi học, nên lười và không quan tâm lắm đến make up. Thời gian gần đây Hee Bin nhờ đi làm ở công ty Hàn và tiếp xúc với nhiều bạn đã nói một câu là Hee Bin thay đổi suy nghĩ về make up, chị ấy nói trang điểm thể hiện nữ tính rõ nét nhât. Điều này thật sự quá đúng.

Hee Bin thích kiểu trang điểm theo phong cách Hàn Quốc vì nhìn tự nhiên mà vẫn làm nổi bật vẻ đẹp. Ngoài ra Hee bin nghĩ cấu trúc gương mặt của người hàn cũng khá giống việt nam.

Hôm nay Hee Bin mở topic này cùng chia sẻ với các chị em những gì mà Hee Bin học tập được về trang điểm phong cách Hàn Quốc.

Hee Bin và meomap sẽ tìm kiếm và học cách trang điểm của các bạn gái Hàn và post lên đây, có gì còn ngốc nghếch các chị em đừng chê cười nhé^^

Mong topic này là chỗ chị em chúng ta cùng chia sẻ và làm đẹp^^:5::5::5::5::5: