Em chào các mẹ/chị/bạn của WTT ạ :x. Em là thành viên tương đối mới của 4rum, chủ yếu chỉ tàu ngầm thôi chứ ít comment lắm ạ. Em sinh năm 92 để các mẹ/chị dễ xưng hô ạ. :x

Tình hình là ngoài WTT e cũng hay lượn trên youtube để xem các clip hướng dẫn làm mask cho da, tóc hay review về các sản phẩm làm đẹp. Xem thì nhiều chứ chịu làm/ dốc túi ra mua thì chẳng được bao nhiêu lần. Dù gì e cũng còn sinh viên, nhiều khi ham lắm mà cũng ngậm ngùi tiếc chứ chẳng dám chi :(

Dạo gần đây e đang đau đầu về tình hình tóc tai của mình. Ôi chao là nó khô và xù, nhất là sau khi gội xong, nói không ngoa chứ chẳng khác gì cái chổi. Lại thêm cái tóc e cực dày, vậy nên các chị cứ tưởng tượng là hiểu ngay trông nó ghê đến thế nào.

Hix, mà thôi quay lại chủ đề chính. Cũng vì quan tâm đến tình hình tóc tai nên hôm qua lượn lờ thế nào mà e xem được 1 clip review về sản phẩm
Macadamia Oil Deep Repair Mask
của chị Jlovesmac1. Chị này theo e thấy thì có khá nhiều clip hướng dẫn tạo kiểu tóc, trang điểm,v..v với lượt xem khá cao, kiểu như Michelle Phan hay Bubzbeauty ấy ạ. Tóc chị ý phải công nhận là trông đẹp và khỏe kinh khủng, vừa bóng lại có vẻ rất mềm nữa. Chị ý cứ bảo là tóc chị ấy chẳng đẹp như trên clip đâu, rồi nào là tóc chị ấy có đủ vấn đề. Và cuối cùng thì chị ý bật mí về sản phẩm mà e đã nói ở trên. Hix, e phải nói là nhìn tóc chị ý thế kia là máu me e lại nổi lên muốn rinh ngay cái sphẩm ấy về để dùng.

Em google thì thấy ở VN hình như không ai bán cả. Xem trên link mà chị JlovesMac1 có đưa thì thấy cũng chát chúa lắm. Hix hix. Mỗi cái mask 251ml mà tầm
$27
rồi. Quất cả bộ về chắc sạt nghiệp :((

Em muốn hỏi xem có chị nào đã dùng qua sản phẩm này chưa, cho em xin tí ý kiến ạ. Ngoài ra cũng để các chị nào ở NN có điều kiện mua sphẩm này và đang đau đầu về tóc thì rước về dùng thử xem sao. Hay chị nào có bộ sphẩm chăm sóc tóc nào đáng đồng tiền bát gạo thì mách cho em nhỏ với ạ. Em hy vọng được các chị nhiệt tình chia sẻ

Em gửi cái link để các chị xem review của chị Jlovesmac1 trên Youtube. Em kết cái chị này vì hài hước và trông cứ “điên điên” kinh khủng , đáng yêu cực. Hehe.