Em chào các chị em trong diễn đàn WTT ^^. em có vài các thắc mắc ko biết hỏi ai, mặc dù đã đọc nhiều topic của các chị rùi mà vẫn thấy quay mòng mòng :RollingEy:

Em định mua mỹ phẩm về trang điểm ạ, 26 tuổi rùi, da bắt đầu xí ùi.đi đây đi đó gặp ngừoi ta với anh í mà ẹ quá coi không đựơc hik...em phân vân ko bít dùng nhãn hiệu jì cho hợp, em thấy L'oreal cung nhieu ngừoi nói dc, nhưng da em hơi dầu nhẹ,lỗ chân lông cũng ko khít,(hùi đó mua thử Essance. Sợ nhất là đánh phấn lên mà nó cứ mốc mốc lồi lõm, rồi ra nhờn, kinh dị lắm).Em nghe nói L'oreal trang điểm lên bị nhờn da, đúng không ạ. Còn maybelin thì ngừoi chê kẻ khen, em chả biết đường nào mà nghe hik hik. Mấy chị cho em ý kiến với. Giá trung bình 1 hộp kem lót L'oreal khoảng bao nhiêu ạ? Loreal Paris trên đừong Nguyễn Đình Chiểu có giống với Loreal ở PArkson hem? hình như Paris mắc hơn fải không mấy chị, giá tầm bao nhiêu nhỉ. em tìm nát trên google chả thấy giá cả jì ráo. Đi mua mà ko bít giá, lỡ mua ko dc thì quê lắm ạ hik hik. mấy chị cho em ý kiến nha, cám ơn mấy chị nhìu nhìu :Smiling: