Gần đây nhiều chị em phụ nữ mong muốn có được làn da trắng mịn tự nhiên, da mặt giảm mụn hoặc giảm nhăn, thâm nám…nhưng một phần vì giá cả cao hoặc chưa biết nhiều thông tin về sản phẩm mình cần dùng, có tốt hay không? công dụng có phù hợp? đơn giản hơn thành phần của sản phẩm có phù hợp với làn da? sẽ rất khó chọn đúng sản phẩm cần và đủ tốt cho làn da.

Đầu tiên là sản phẩm dành cho make up

1. Etude House Missing U Cherry Lip Gel Patch (Miếng dán dưỡng môi)

webtretho

Dành cho môi có tình trạng khô, bong tróc lớp da…

Nói đến loại này, bạn nào từng sử dụng sẽ thích vì thành phần được kết cấu kiểu như thạch jelly, mỏng nhẹ lắm, chạm vào cứ bật lên rất êm và tạo sự thích thú. Độ dài miếng dán môi tầm độ 4mm, mùi thơm dễ chịu lắm vì hương nhẹ nhàng từ quả anh đào mọng nước…có khi bạn lại liên tưởng đến miếng thạch dẻo, thơm, ngongiòn ngon nữa đấy.

Nói đến phần đắp lên môi, thì mỗi khi sử dụng các bạn phải nằm im và không nói chuyện nhé để cho đôi môi tăng độ mịn đẹp. Sau đó, khoảng 15-20 phút, bạn có thể tháo ra và không cần rửa lại với nước.

webtretho

LƯU Ý: Bạn nên lấy tay massage nhẹ nhàng, sau đó là có 1 đôi môi căng mọng và dần không còn khô, nứt…xấu xí nữa.

Bạn nên sử dụng 1 lần/tuần.

Tổng kết lại em Etude House Missing U Cherry Lip Gel Patch dưỡng ẩm tốt, làm môi căng mịn mà không cần scrub chà đau môi đáng yêu của các bạn đâu nha!