Hôm nay, tôi chỉ muốn chia sẻ một lời nhắc nhở thân thiện - khi bạn cảm thấy như cả thế giới bỗng nhiên quay lưng với bạn, khi bạn làm gì cũng không đạt kết quả, khi bố mẹ gia đình bạn bỗng nhiên từ bình yên sang gây chiến,.... tôi nghĩ đó là thời khắc bạn đang nắm trong mình một suy nghĩ cực kỳ tiêu cực đúng không. Cảm giác của bạn là đúng bạn thấy tiêu cực nhưng bạn à, chuyện đâu còn có đó biết đâu mọi người quay lưng với bạn vì muốn tốt cho bạn thôi, kết quả này không đạt yêu cầu thì là bàn đạp để bạn có thể thành công trong những lần làm việc tiếp theo, gia đình gây chiến đôi lúc như một ngòi nổ để khiến chúng ta trân trọng cuộc sống này hơn. Tất cả mọi chuyện trên đời này đều có hai mặt. Bạn có thể bình tĩnh lại suy nghĩ theo một cách tích cực hơn, biết đâu bầu trời sáng mới là nơi phù hợp với chính con người và tính các của bạn. Kể cả bạn đi xem một bộ phim nào đó khi một người nào đó chuẩn bị mất họ thường thấy chính họ trong một luồn ánh sáng khác . Hãy tập sống như hôm nay là ngày cuối cùng để bạn có thể sống được tốt hơn nhé. hi cuộc sống dường như vô nghĩa và bạn cảm thấy muốn bỏ cuộc, hãy nhớ luôn nhẹ nhàng và tử tế với chính mình. Luôn sống trung thực và trong sáng với bản thân và những người bạn quan tâm. Bảo vệ trái tim của bạn, hòa bình và sự tỉnh táo và luôn luôn có ý định tốt.