Lại một tuần mới bắt đầu, lại trở về những thói quen tốt trước đó thôi nào. cuộc sống healthy ban đầu có làm mình nản thật sự nhưng mà dần rồi quen, bỏ khoảng 2 ngày mà thấy ngứa chân ngứa tay muốn vận động lại rồi. Không biết các bạn tập thể dục thường xuyên có bạn nào như mình không nhỉ. sau 2 ngày cheating thì mình bắt đầu lại với thói quen này. Mình dậy sớm pha một cốc chanh mật ong uống cho thanh lọc cơ thể. 

cột tóc gọn gàng thay đồ tập thể dục, bật nhạc bắt đầu tập trung tập thể dục 30p mỗi ngày, sau đó ngồi thiền thêm 5-10 phút. sáng mình tập thể dục xong vẫn còn thời gian chuẩn bị bữa sáng cho cả gia đình nữa. Trong thời gian đợi con cái đánh răng rửa mặt, mình tranh thủ đi tắm cho mát rồi vào cùng ăn sáng với cả nhà. việc đưa đón con đi học của chồng nên mình cũng có một chút thời gian để chuẩn bị cho cuộc sống của mình. 

Muốn đẹp thì cần phải có quá trình, đừng bắt ép bản thân mình phải đưa vào một cường độ nào cả, chỉ có kiên trì mỗi ngày tăng lên một chút và biến nó thành một thói quen tốt của mình thì sẽ làm được thôi nhé