Thì mới đây em đã có cho mình một chuyến du lịch, mà cái này đặc biệt ở chỗ là em không đi cùng với ai cả. Em cũng thuộc dạng người thích đi đây đi đó chơi á. Mà đó giờ em chỉ đi với gia đình không à, hoặc là đi với bạn bè, đồng nghiệp. Chỉ có lần này khác biệt thôi ạ. Lần này là em đi một mình. Do trước đó cũng đã đi du lịch ở một số nơi rồi nên lần này em cũng đỡ bỡ ngỡ hơn. Lúc đầu em tưởng đâu sẽ rất là thú vị. Vì mình sẽ được làm cái này, được làm cái kia mà trước đó khi đi với gia đình, bạn bè em không dám làm.

mà ai ngờ đâu, nó mệt mỏi hơn là ai nghĩ mọi người ạ. Vừa đến nơi, mệt đến nỗi thở không ra hơi luôn, bắt xe về khách sạn. Tính là trên đường sẽ chợp mắt trên xe một chút nhưng lại cảm thấy sợ, không dám. Vì đó giờ đi với gia đình bạn bè thì họ sẽ canh xe và đánh thức em dậy. Nhưng giờ không có ai bên cạnh, một nơi xa lạ như vậy em cũng chẳng dám ngủ trên xe đâu. Trước đó có học được một tuyệt chiêu trên mạng, đó là khi đến phòng mình ở khách sạn rồi thì nên đóng cửa phòng, tắt hết đèn, kéo hết các rèm lại để cho phòng tối thui.

Sau đó di camera xung quanh phòng, ở nơi nào có phát lên chấm đỏ đỏ thì đó chính là camera quay lén. Cho nên em liền áp dụng thử. Làm y chang hết và cuối cùng là không có chấm đỏ nào, em mới an tâm vệ sinh cá nhân rồi ngủ một giấc. Sau đó tỉnh dậy, tất nhiên là phải ra biển chơi rồi.

Lúc em đi ra đó thì cũng đã hơn 5 giờ chiều rồi. Em thề với mọi người là ngắm hoàng hôn ở biển là điều mà em cực kì cực kì thích luôn ấy. Nhìn bầu trời một màu cam hồng thích lắm luôn ấy. Ở thành phố thì chắc ít thấy được, trừ ai mọi người ở chung cư hay nhà cao tầng thì may ra còn thấy một chút. Chia sẻ của em đến đây là hết rồi ạ. Cảm ơn mọi người đã đọc bài