Mê đắm chưa hẳn là yêu, nhưng chắc chắn khiến các chàng cảm mến mình ngay từ lần đầu tiên. Và đây là 4 dấu hiệu nổi trội nha các mẹ:

webtretho

Mặt mộc nhưng sạch

Phụ nữ có một làn da sạch, ít khuyết điểm rất thu hút người đối diện, không kể bạn da ngăm hay trắng sáng. Các anh thổ lộ thêm, sau đó cô quẹt lên môi một màu son, thực sự đã đốn tim các anh mất rồi. Nhất định phải giữ da sạch, hạn chế khuyết điểm thông thường, tuy nhiên hãy biết làm mình nổi bật đúng nơi, đúng chỗ, bạn hoàn toàn có thể kẻ một ít lông mày để tươi sáng hơn nếu chúng quá nhạt.

Biết cách ăn mặc phù hợp

Đừng quá xuề xòa vẻ ngoài, mặc đồ vừa vặn với người là trước tiên, khoe ưu che nhược vừa đủ để nổi bật và đừng bao giờ bỏ qua các sự kiện: đám tiệc, đi biển, dạo phố, ăn vặt… hãy tin là các anh trai đều quan sát được bạn lúc này. Bạn sẽ mặc thế nào cho phù hợp nhất nhỉ?

Tự tin nhưng không chảnh chọe

Trong số các anh trai, kể cả những người bạn mà tôi từng gặp qua, hết thảy các anh đều cuốn hút bởi một cô gái là chính mình, tự tin thể hiện những điều mình thích. Đúng là có lúc bạn chẳng tránh được những nốt mụn đáng ghét, nhưng cứ cười và nhìn thẳng mặt người đối diện để trò chuyện. Bạn sẽ khiến họ khám phá nét đẹp đang hiển hiện trên gương mặt bạn, cả cách nói chuyện của bạn sao lại thu hút đến thế, quên béng đi các nốt mụn mất rồi!

Có lý tưởng sống rõ ràng

Là một cô gái có mục đích sống rõ ràng, bạn chủ động trong mọi tình huống, biết mình sẽ tới đâu, làm gì hay đơn giản là sắp xếp một ngày như thế nào. Bạn biết chấp nhận và vị tha, đứng vững trước những khó khăn để vượt qua thử thách. Bạn không cần phải nói ra, cách ăn uống, cách giao tiếp hay những hành động quan tâm xung quanh cũng nằm trong phần cá tính này của bạn.

Có nhiều điểm để thu hút đối phương, để giúp phụ nữ chúng ta được yêu thương và hạnh phúc. Vậy các mẹ đã làm được những điều nào?