Em đăng bài này lên đây mong mọi người nhẹ nhàng góp ý cho em để em tập sửa chữa lại cái sai của em nha .

Hồi năm lớp 7, em từng học qua bài Đấu Vật với suy nghĩ của Thời con ních em về nhà tình cờ nhìn thấy một chiếc quần con của phụ nữ củ rồi em tưởng là cái khố nên em lượm lên sử dụng thử. Sau đó lên lớp 8 em tình cờ tò mò thấy áo con củ của chị Hai của em .Lúc đó em vô tư lắm không biết đó là trang phục nữ nên em tò mò lấy nghịch ngợm. Lên lớp 9 thì Em lại tình cờ thấy Áo Lá nữ sinh cũ của chị hai em và em lúc đó cũng chưa có biết rằng đó là trang phục nữ nên em lấy nghịch tiếp. Năm đó ,chị của em lên lớp 11 mấy món đồ em nghịch ngợm là đồ cũ từ năm cấp Hai của chị em. Rồi từ từ do sự tò mò tìm hiểu về giới còn lại em bắt đầu nghiện sử dụng quần áo nữ , với tâm lý mặc để trải nghiệm thôi chứ không phải là 3d gì hết đâu, đỉnh điểm là khi em học lớp 11 chị ba họ của em có ghé nhà nghỉ trưa thay quần áo của chị rồi với tâm lý tò mò chị Ba của em để Đồng phục Áo Dài cả bộ lại ở phòng ngủ riêng của em Do lúc đó em với chị Ba của em cũng nhỏ con cao gần bằng nhau em cũng tò mò mượn quần áo Dài đi học của Chị Ba của em mặc thử để trải nghiệm Ai ngờ em nghiện luôn chất liệu vải Áo Dài từ lúc đó, 

Em chỉ mặc thôi không Thủ Dâm hay làm gì hết chỉ đơn giản là mặc Áo Dài với áo con kèm áo lá nữ đi ngủ. Tới gần sáng gà gáy em lại thay ra xếp gọn để lại vị trí cũ,

Chắc là chị Ba tôi đã biết rồi nhưng không nói do cách xếp quần áo của tôi và Chị Ba tôi khác nhau 

Đến bây giờ tôi sợ tính tò mò đó trở nên nghiện và nghiêm trọng hơn xưa do tôi đã cai nghiện sử dụng Áo Dài nữ trong 6 năm rồi. Còn áo lót nữ lâu lâu kiềm chế không được tôi lại lén lút mặc lại. Tôi cũng từng mặc qua váy và đầm con gái nhưng mà chỉ là để trải nghiệm thôi xong rồi tôi trả lại

Tôi hiện đã lầm lỡ thủ dâm và đang trong quá trình cai nghiện dần thủ Dâm

Tôi chỉ mong các cô các mẹ ở trong diễn đàn này có thể giúp con tìm cách để con hết tính tò mò sử dụng đồ con gái này ạ

Hiện tại con vẫn còn là con trai thẳng rất thích con gái ạ 

Con cảm ơn trước những lời mọi người tư vấn giúp con nha