Mình là cái đứa rất thích sưu tầm các mẫu nail mọi người ạ. Hôm nay rảnh rỗi mình chia sẻ cho các mẹ cách vẽ 10 kiểu nail cực kì dễ làm mà cũng xinh vô đối dành cho mùa Halloween năm nay nhé. Nhìn người ta vẽ đơn giản mà thích quá chừng luôn. Chắc cuối tuần này mình phải làm thử thôi. Mẹ nào có chung sở thích giống mình thì chia sẻ ở đây nhé, cám ơn các mẹ nhiều nhiều ạ :-*

Tạo ra 1 bé Dracula nhí chỉ trong vòng 4 bước: vẽ nền trắng, vẽ tóc theo kiểu số 3 ngược tại đầu móng, chấm 2 chấm tròn đỏ làm mắt và dùng cọ vẽ một đường ngang qua tạo miệng. Bé Dracula xuất hiện rồi đây!!

Dùng cọ hoặc cây tăm vẽ theo từng bước như hình bạn sẽ có được một con ma hoàn chỉnh, sau đó bạn có thể phối hợp với kiểu móng khác để thêm phần nổi bật nha

Chấm 1 chấm tròn trắng lớn sau đó kéo sơn loang ra theo dạng hình cầu, chấm thêm 2 mắt là bạn đã có 1 chiếc đầu lâu đậm chất halloween rồi nhé

Qủa bí truyền thuyết cần có trong lễ halloween nè mọi người ơi. Chỉ cần vẽ số 3 ngược ở giữa móng và tô hết phần đầu móng là chúng ta đã tạo hình được quả bí ngô cực kì cute rồi đấy

Một kiểu nail quá đơn giản mà nổi bật phải không ạ? Cùng thử vẽ nó lên móng để tạo nên một mùa halloween khác biệt nhé mọi người

Nhện giăng tơ trên ngón tay. Nhìn thế thôi mà cách làm cực ki đơn giản.

Giăng lưới cho ngón tay theo các bước như hình nhé, bạn sẽ có một mẫu nail đơn giản mà chất lừ luôn b-)

Một chút rùng rợn cho ngày halloween với phong cách ombre nè

Mình thích kiểu này nhất, vừa dễ làm vừa ấn tượng. Chấm mực đỏ vào ngón tay và ấn lên trên móng đã sơn trắng, bảo đảm bạn sẽ có 1 kiểu móng không đụng hàng trong ngày halloween cho mà xem. :x