xin chào các chị !

các chị ở đây có chị nào tóc xoăn tự nhiên không ? nếu có thì hãy cùng em chia sẻ với ạ :(

em tóc xoăn tự nhiên :( khổ ơi là khổ :( ép tóc vài tháng đầu thì chả sao.Cũng đỡ xù hơn.Nhưng cứ được một thời gian nó lại xù bông lên.Em hồi trước thì 1 năm em ép tóc 2 lần để cho nó đỡ xù.Nhưng mà ép nhiều quá thấy tóc rất là khô và xơ.Không được đẹp và mềm mại như ngày xưa nữa.Nên bây giờ em đã ko ép tóc 1 năm nay rồi.Được cái lần cuối em ép a thợ làm cho em thì đã hướng theo 1 cách là để nuôi dài cho đỡ xù nên bây giờ cũng không đến mức như ngày xưa là sáng ngủ dậy em không khác gì 1 con sư tử cả.Bây giờ thì cứ chỉ 1 làn gió là nó cũng xù bông cả mái lên chả ra đâu vào đâu cả :( các chị nào có kinh nghiệm gì thì có thể giúp em được không ạ? thực sự với mái tóc như này e thấy mệt mỏi quá :( lúc nào cũng chỉ ước mình có 1 mái tóc thẳng đẹp thôi ạ!!!

Và e còn có ý định làm xoăn nữa.Mặt em tròn.Thì tóc xoăn như nào thì hợp ạ??? e đã chán ngấy với mái tóc của mình và bây giờ nó đã xoăn với cả xù thì e muốn cho nó xù với xoăn luôn :D

các chị tư vấn dùm em với..

cám ơn các chị