Hôm nay mình dành ra vài giờ để review cho mọi người về tinh dầu bưởi , chắc các mẹ ít biết về sản phẩm này và mình là người đã trãi nghiệm sản phẩm 1 cách toàn diện.

- Mình là nữ lúc trước tóc bị sơ và rất hay bị rụng tóc , vì là con gái ai cũng ham làm đẹp mình thì làm đẹp 1 cách bất chấp vô tội vạ:)):)) , duỗi tóc , bấm tóc , nối tóc , bla bla không có gì mà không làm

- Khoảng vài năm sau tóc mình hư cực kì nặng chã tìm ra cách nào để đưa tóc về lại như lúc ban đầu :((

nhưng mà có một người chị mách với mình là dùng Tinh dầu bưởi , lúc ban đầu mình cũng rất nghi ngờ kiểu như là tóc hư vậy rồi có cách nào mà chưa đc chứ :)))))

mình cũng dùng nhiều cách rồi như đổi dầu gội dùng dầu xả nước ngoài các kiểu nhưng vẫn không giảm được tình trạng tóc rụng , mỗi lần mình tắm trong lúc gội y như rằng là tóc rơi như nước :(( , mình còn tưởng bị ung thư nữa cơ buồn lắm các mẹ ạ !!!!!!!!!

mình thử dùng tinh dầu bưởi @};-của chị mình giới thiệu tầm 1 tuần thì tóc cũng có phần hơi mượt 1 chút , và cũng giảm được 1 phần rơi rụng tóc , mình còn nghe nói là tinh dầu này do chính chị này làm ( handmade nha ^^ ) giờ mình vẫn tiếp tục xài đều đều và cảm thấy rất ổn không có tác dụng phụ gì hết ( tiếc 1 cái là trong quá trình xài mình không có chụp hình làm tư liệu cho các bạn ):(

Nếu các mẹ hay chị em nào hóng thì lần cứ lót dép =)))) mình sẽ chỉ mọi người chỗ để ord tinh dầu bưởi đó , vì chỗ đó bán rất nhiều chi nhánh nên mọi người cmt rồi mh sẽ trả lời :x

À quên ngoài sử dụng tinh dầu bưởi còn có tác dụng làm tóc mượt giảm sơ rối , kích thích mọc tóc l, bên cạnh đó mọi người nên dùng thêm thực phẩm có chứa vitamin B5, biotin , tránh thức khuya quá 11g đêm , .... :x

( Mình chỉ review thôi chứ không có mục đích buôn bán hay gì gì đó , nếu mọi người tin dùng thì cmt e sẽ trả lời và cho mọi người biết địa chỉ ) @};-@};-