Mẹ các bé ơi, chồng em đang bị lỗi lo về rụng tóc, hói đầu mặc dù mới ở tuổi 29, chỉ cách đây 3 năm hồi trước khi 2 đứa lấy nhau tóc anh ấy rất đẹp dầy và thẳng. CHồng em là người rất tự tin về ngoại hình, có sự nghiệp, ngoại giao tốt, em yêu áy cũng vì điểm này ạ hjhj nhưng mà từ khi bị rụng tóc cách đây 2 năm thôi, nhà rất buồn, công việc vì lo cho mẹ con em nên a ấy vẫn cố gắng duy trì tốt, nhưng anh ấy ít đi chơi, không thích đi du lịch cùng mọi người, trầm tính hơn, đặc biệt không chơi thể thao nữa vì khi ra mồ hôi càng lộ chỗ hói. Em đã khuyên giải đủ đường,anh ấy cũng vượt qua được nhưng nhiều lúc tóc rụng nhiều , anh ấy lại buồn, em thấy xót xa lắm các mẹ ạ. Em đã thử cho nhà em uông thuốc, bôi thuốc đủ các loại từ 101 chương QUang, max- hair, Thái dương, tinh dầu bưởi, ... đều không ăn thua, nên e quyết định đưa chồng đi cấy tóc ạ. Em đã tham khảo ở TPHCM thì t mv bs Tú rất nổi tiếng về cấy tóc nhưng giá của họ cũng rất cao, không kể cấy nhiều hay it là 45tr/1ca, thẩm mỹ viện t mv kang nam thì rẻ hơn cấy tầm 500 sợi là 25tr, 1000 sợi là 35tr , TM V kang nam thì có tại cả Hà Nội và HCM, em đang phân vân 2 TMV này, các mẹ nào có kinh nghiệm về cấy tóc, cũng như đã từng sử dụng dịch vụ của 2 TMV này cho em biết chút kinh nghiệm với ạ.