Tình hình là nghe các mẹ ca ngợi Minh Phương với Tâm Loan cắt đẹp và em cũng đã mạnh dạn đến hi vọng có 1 kiểu đầu cắt đẹp về khoe với mọi người, nhưng cả 2 nơi đều không được như mình mong đợi. Đến Minh Phương thì có 1 đồng chí tên là Ngọc Anh cắt cho mình( không phải Minh Phương-người mà mình muốn được cắt để có cảm giác được dùng hàng hiệu ), đã tạo cho mình 1 kiểu đầu ngang vai, mình cảm thấy kiểu tóc này hơi nhàn mắt, về nhà thì mọi người chê trông hơi quê, thất vọng toàn tập...:Sad::Sad:

Ghé đến Tâm Loan với mong muốn có 1 kiểu đầu đặc sắc hơn và cũng được cảm giác dùng hàng hiệu và kết quả là không được Tâm cắt mà để 1 cậu tên là Nghĩa cắt cho mình..:Sad: Điều đáng buồn ở đây, cậu Nghĩa cắt cho mình ngắn quá, trông cứ kiểu gì ý, về ông xã lại chê, thấy buồn quá:Crying::Crying:..

Thực ra lúc trước khi cắt mình cũng thấy anh Tâm cắt cho 1 chị và bị chị ấy chê rồi, chả hiểu run rủi thế nào mà mình vẫn ngồi đó và để Nghĩa cắt cho mình, không biết là do mình khó tính hay không may mắn nữa. Nhưng mong muốn thực sự của mình là được cắt 1 kiểu đầu do chính những người tên tuổi cắt hơn là việc muốn có 1 kiểu đầu đẹp. :Worried:

Có mẹ nào biết nơi nào mà đến cắt được chính chủ cắt không, chia sẻ cho em với, thanks các mẹ nhiều ạ!

Tặng hoa các mẹ trước nè :Rose::Rose::Rose: