Chẳng biết có ai có nỗi khổ như mình k, cách đây năm m 19t m có đi uốn duỗi tóc xong về một thời gian tóc rụng như mưa gần như nhìn thấy da đâu. :(( Chán vô cùng nhiều ng cũng mách m làm nhiều cách này cách nọ mà cố gắng làm cũng chẳng ăn thua j, đi khám da liễu cũng chẳng ăn thua. Chẳng thấy tóc mọc, mà mỗi lần đi cắt tóc thì chán kinh khủng. Anh cắt tóc cứ bảo eo ơi tóc j mà mỏng thế thấy hết cả da đầu như hói thế này, chưa kể đó là mình sinh em bé tóc sau 3 tháng rụng như mưa như kiểu bị ung thư ý. Bây giờ, tóc không rụng như thế nữa nhưng vẫn rụng. Mình tìm hiểu nhiều kiểu chữa tóc hói nữ như phương pháp prp, kim lăn hay gì gì đó nhưng dừng thì lại rụng haizzzz. Về tóc quá nan giải, mình chỉ hỏi đã có mẹ nào dùng viên uống vitamin tóc VIVISCAL chưa? Có tác dụng tốt không? vì tóc của mình bị lão hóa da đầu sớm, nhiều dầu kinh khủng, vẫn có tóc con mọc nhưng mọc rất yếu. không biết uống cái đó có tác dụng không để mình order về uống:-S, hy vọng sẽ cải thiện được mái tóc như xưa của mình