Tình hình là đầu em gàu mà thành mảng to to luôn ý ạ :-S Không biết sao dạo này em lại bị. Đưa tay lên gãi kéo xuống là 1 mảng gàu to thấy cả các lỗ chân tóc luôn :| Em đang hoang mang quá không biết có phải bệnh gì không. Em bị cũng lâu lắm lắm rồi nhưng một thời gian đỡ, thời gian đó em dùng HAICLEAR gì đấy chắc các chị biết, nó là dược phẩm trị gàu ạ.

Cái quả gàu này cũng làm em bị rụng tóc liên miên, cứ chải tóc là xót, riết em không dám chải tóc luôn ý :(( Tóc còn có mấy cọng thôi. Không biết có phải vì em dùng tinh dầu bưởi kích mọc tóc gì đó không. Em không có ý định bôi bác sản phẩm này đâu nhé, vì thấy toàn phản hồi tốt em mới dùng, hy vọng đỡ rụng tóc và cũng nghe giới thiệu là sẽ đỡ gàu. Nhưng sao em thấy gàu quay lại (tình trạng như trên) và tóc rụng cũng nhiều hơn luôn :(( Em mới đặt câu hỏi tại sao ai cũng dùng mà có mỗi em bị phản tác dụng thế này mới đau chứ 8-|

Chị nào có bị tình trạng gàu và rụng tóc giống em, hoặc có dùng sản phẩm tinh dầu bưởi mà bị giống em nhưng đã khắc phục được thì bày cho em một ít tips với ạ. Em xin cảm ơn :(