Em xài dầu oliu để dưỡng tóc cho tóc mượt ai dè tóc mọc nhiều ra, cọng tóc chắc khỏe hơn lúc nào hổng hay. Mẹ em cũng xài, tóc mẹ em ít mà giờ xài thấy tóc cũng khỏe, nhiều hơn. Mà cái này phải xài tầm 3 tháng trở lên mới thấy tác dụng mọc tóc nha, em xài xong dòm dô gương thấy tóc con mọc chỉa tùm lum. Với lại tuy tóc mọc nhiều với sợi tóc to khỏe hơn nhưng cũng không phải thuốc tiên mà xài xong tóc quá trời đâu, cũng tùy chất tóc với cơ địa nữa. Như em đây xài cả năm trời ấy thấy tóc mọc nhiều hơn, chắc gần gấp rưỡi hồi xưa, do tóc em cũng bình thường thôi, tóc k nhiều k ít.

Cách làm của em như sau, cái này là học lỏm của một chị trên diễn đàn mà em k nhớ tên.

Sau khi gội đầu xong, lau cho tóc khô bớt, k còn nhỏ nước nữa là được. Sau đó lấy lượng dầu vừa đủ, tóc em tới ngực thì tầm 3 giọt là đủ nha, xoa ra tay rồi thoa vô đuôi tóc, tránh da đầu ra kẻo mau dơ. Đừng ham hố lấy nhiều nha mấy chị, lấy ít thôi kẻo bết tóc phải gội đầu lại đó. 

Em nói trước muốn thấy công dụng mọc tóc thì phải tầm 3 tháng trở lên nha, ai mới làm mấy bữa rồi nói k có hiệu quả ráng chịu. 

hình ảnh
Quả bonus tóc em sau khi xài tóc đã mọc nhiều và chắc khỏe, k có quả ảnh trước và sau ha. Tại hồi xưa tóc em cũng hơi mỏng nên k có ham hố gì chụp lại.