Chị em ơi, có ai đã hoặc sẽ làm tóc ở em Nga - Đào Tấn rồi vào đây cho comment đi.

Chả là là thế này: Sau khi đã tham khảo cả một "to"- "big" về tóc thì mình lăn ra ngất vì ko còn biết nên làm ở đâu nữa:Crying::Crying:. Khi tỉnh dậy, suy đi nghĩ lại thấy có vẻ chỗ em Nga là phù hợp mình nhất.

Mình rất ngại đến những chỗ hoành tráng, bóng loáng. Đến đó nhân viên từ đứa trông xe đến đứa thợ phụ soi từ đỉnh đầu đến móng chân, đến phụ kiện, trang thiết bị kèm theo người mình để còn ra thái độ :cool:. Mình mang tiền đi đổi lấy dịch vụ chứ có xin xỏ chúng nó cái gì đâu, ghét cái thái độ thiếu văn minh thế chứ :mad:. Nhưng mà khổ, cũng tại mình chứ nếu mình đi xe ga đắt tiền hay xế hộp xuỵch thẳng cửa thì chắc chẳng ai soi đâu mà tất cả từ chủ đến tớ đều ...:Applause: :Laughing: :Laughing::Laughing:. Tất nhiên thì cũng có chỗ ngoại lệ nhưng mình chưa tìm ra :p.

Lại nói tiếp (chị em thông cảm, bệnh nghề nghiệp nên hơi nhiều lời:Silly:), nghe giang hồ đồn chỗ em Nga này nhân viên dễ thương (mà chưa biết là dễ thương với mọi khách hàng hay chỉ 1 số :Sigh:), làm xoăn máy và cắt cũng đẹp, giá cả cũng không phải là quá đắt, thế là mình đã nhấp nhổm mấy lần định đến đó(trong thời gian suy nghĩ là 1 tháng :Laughing:). Nhưng để cho chắc, mình cứ a lô lên đây nhờ chị em giúp đỡ.

Cuối cùng, xin cảm ơn toàn thể chị em đã vào đọc, nếu chị em comment thì lại cảm ơn chị em thêm 2 lần nữa.

Chốt lại, đến đây mình xin hết.:Laughing: