[ Review dầu gội trị rụng tóc Amla]

Mình dùng dầu gội amla tính đến giờ là 2 tháng, thấy thực sự rất hiệu quả nên review lại cho các mẹ, mẹ nào bị rụng tóc như mình

Mình sinh xong bé thứ 2 tóc rụng kinh khủng, từ mái tóc dày mượt, càng ngày càng trở lên mỏng và xơ hơn (do hay dùng dầu clear bạc hà). Mỗi lần đưa tay lên vuốt tóc là bị rụng, gội thì rụng cả nắm, xót hết cả ruột

Mình dùng dầu thái dương nhưng mùi rất kinh. Dùng các loại khác cả dầu ngoại vẫn không cải thiện là mấy

Chuyển sang dùng gầu gội amla, đầu tiên mình không hợp, chắc do dùng dầu hóa chất nhiều nên nhanh bẩn và bết. Cảm giác rất khó chịu vì gội xong đến mai đã thấy bẩn, xả xong tóc vẫn ko mượt, tóc vẫn rụng

Nhưng đến lần gội thứ 5 thì cảm thấy tóc mềm hơn mấy lần đầu

Tầm hơn 2 tuần mình cảm thấy tóc đỡ bết hơn nhiều, không ngứa không bẩn nữa. Thâm chí 3,4 ngày bận không gội vẫn không ngứa. tóc mềm bồng bềnh hơn

Nhưng vẫn rụng nhiều

Đến hết tháng đầu tiên thì cảm nhận rõ tóc đỡ rụng hẳn, giảm tầm 1 nửa. Còn giờ đến hết 2 tháng dùng, hết 1 lọ rồi thì đúng là chỉ còn tầm 10 sợi rụng mỗi lần gội

Tóc hiện tại của mình rất mềm mượt

Mùi hương thì đúng mùi lá cỏ thiên nhiên, như mùi trong spa, hương sả, amla, bồ kết, hương nhu, chanh hòa quyện rất thơm. Mỗi lần gội cảm giác xả stress rất tốt

Còn lọ tinh dầu nhỏ, kích thích mọc tóc, mùi đặc biết thơm dễ chịu. Sáng nào mình cũng dùng 3-4 giọt maxa khắp vùng da đầu. Cảm giác các mạch máu được lưu thông, đỡ đau đầu, rất sáng khoái. Và sau 2 tháng dùng thực sự tóc dày lên bồng bềnh, nhìn khác hẳn.

Quả thực đây là dòng sp việt nam mà mình ưng ý nhất từ trước đến giờ nên review lại cho các mẹ đang gặp tình trạng rụng tóc, ngứa da đầu như mình sử dụng

Cực kì hiệu quả các mẹ ạ