Chưa bao giờ tôi cảm thấy hạnh phúc và tự tin như bây giờ. Lúc trước mặt dù có được đôi mắt 2 mí nhưng chẳng bù với cái mũi vừa ngắn vừa hếch của mình nên đi đâu tôi vẫn khư khư cái khẩu trang bên mình. Đặc biệt là lúc cười thì trông lại càng hếch hơn. Thế là lấy hết can đảm tôi đưa ra quyết định là sẽ sửa mũi. Tôi đã lê la trên mạng để tìm các địa chỉ cơ sở thẩm mỹ uy tín. Rồi 2 mẹ con lót tót từ Rạch Giá lên tận Sài Gòn để được tư vấn với bác sĩ. Cho đến nay đã được một năm kể từ ngày tôi làm mũi, tôi thật sự hài lòng với quyết định của mình. Sau đây mình xin chia sẻ 1 số bí quyết cho các bạn đang định sửa mũi nhé:- sau khi sữa đương nhiên mắt chúng ta phải hơi sưng 1 tí, các bạn đừng lo hãy làm theo mình đảm bảo sẽ giảm đáng kể. Các bạn lấy viên đá sau đó bỏ vào túi nilon cột kín lại vào bao ở ngoài túi bằng 1 cái khăn mỏng sau đấy chườm lên mắt.- do có vết thương nên chúng ta hạn chế rửa mặt vì vậy các bạn hã dùng xịt khoáng xịt lên 2 bên má và trán sau đó lấy khăn vắt nước cho thiệt ráo và lau lên mặc cho sạch và thoáng da.- 2 hoặc 3 ngày đầu mình nghĩ các bạn nên ăn cháo và hút bằng ống hut trân châu ấy để tránh nhai mạnh động vết thương.- các bạn nên ăn cá lóc cho trắng và đẹp vết thương nhé.Cảm ơn các bạn đã quan tâm nhé. Hy vọng các bạn sẽ sớm trở nên hoàn mĩ trong mắt mọi người!

Hình ảnh trước phẫu thuật thẩm mỹ:

webtretho

Hình sau phẫu thuật thẩm mỹ mũi nè

webtretho

webtretho

Nhìn thoáng hơn về thẩm mỹ và hãy tự tin mạnh dạn trong việc làm đẹp để hoàn thiện cho mình nét đẹp Á Đông các bạn nhé!