Chào các Mẹ, mình muốn hỏi các Mẹ một chút. Ở đây đã có Mẹ nào uống thuốc sinh con theo ý muốn của ông lang Duy Hợp ( vợ tên là Chuyên) ở Bắc Ninh chưa ? Kết quả có khả quan ko các Mẹ?

Thực ra là mình uống rồi. Ông lang sau khi bắt mạch cho cả hai vợ chồng xong thì cho 3 loại thuốc, 2 cho chồng và 1 cho vợ. Chồng thì vừa thuốc sắc,vừa thuốc ngâm rượu. Vợ thì chỉ uống 3 thang thuốc sắc trong 6 ngày thôi. Ông dặn là thuốc có tác dụng trong vòng 6 tháng. Nếu sau 6 tháng mà ko đậu thai thì quay lại. Mình thì đậu thai rồi, thai được 8 tuần mình đi bắt mạch ở 95 Đội Cấn. Bà lang phán là con gái làm mình hụt hẫng quá.

Người giới thiệu Ông lang này cho mình thì rất tin tưởng, lúc giới thiệu Anh ấy cũng vừa sinh được con trai xong, lúc mình tỏ ý muốn xin địa chỉ của thầy lang, Anh ấy còn nhiệt tình đến mức sẵn sàng đưa mình xuống tận nơi.

Thực ra mình có lý do băn khoăn vì ông xã nhà mình chỉ uống được thuốc sắc, còn thuốc ngâm rượu thì chỉ uống được có 2 hay 3 chén, vì ông ấy ko uống được rượu. Hay là vì thế nên thuốc giảm tác dụng nhỉ ?

Có Mẹ nào cắt thuốc ở đây giống mình chưa ? Kết quả thế nào chia sẻ với mình với.:Smiling: :Smiling: :Smiling: