Hi! chào các mẹ.

Mình là thành viên mới, chưa hiểu rõ lắm về diễn đàn, mong các mẹ thông cảm. Mình muốn nhờ các mẹ tư vấn cho địa chỉ chữa vô sinh. mình cưới chồng được 2 năm rùi,

kinh nguyệt thất thường và thường là 34-60 ngày mới bị. mình đã từng xuống pk 56, khám chỗ bác ngọc minh nhưng bác chỉ cho thuốc bổ obmin, vitamine. bác bảo nội

tiết tuyến yên của mình hơi yếu nhưng cũng không cho thuốc trị bệnh. sau mình chuyển sang khám bác sĩ châu tại phố núi trúc, bác xem kq nội tiết và bảo

không sao. bác châu cho mình uống thuốc progendo để nếu có thai là thuốc dưỡng thai, ko có thai thì ra kinh. mình theo 3 tháng nhưng ko thấy hiệu quả, xin bs cho làm

IUI thì tháng ấy uống mãi thuốc lại ko thấy có j. Mình chuyển về uống thuốc nam, vừa uống 1 thang đã thấy kinh, 17 ngày sau lại thấy ra có 1 ngày. sợ quá nên bà ấy cho mình thay thuốc khác nhưng giờ đã 3 tháng uống thuốc mình chẳng thấy có kinh và cũng không thấy có thai. Đi siêu âm bs bảo chỉ thấy mấy nang trứng nhỏ, ko có nang trội, nhưng ko phải bị đa nang buồng trứng. mình định xuống pk 56 theo lại từ đầu xem thế nào. nhưng giờ chẳng biết nên lựa chọn bs nào nữa. có mẹ nào như mình không, đã và đang chữa ở bs nào rồi, chỉ cho mình với.

Rất mong hồi âm của các mẹ!:((:((:((